Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi yananitesa, naombeni ushauri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Miriamemmanuel, Feb 24, 2012.

  1. M

    Miriamemmanuel Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MAPENZI YANANITESA NIPENI USHAURI

    Nimefikiria kwa muda mrefu naona nazidi kupoteza muelekeo. Naombeni ushauri wenu wa mawazo naweza kufarijika kwani nipo njia panda. Ninampenzi ambaye kwa kiasi kikubwa ninampenda , mwanzao wa mapenzi yetu alinieleza kuwa anampenzi lakini hawawezi kuwa pamoja kwasababu ya imani ya dini zao hivyo uwezekano wakuishi pamoja hautaendelea kuwepo. Mimi nilikubali kwani nilikuwa tayari nimeshampenza sana.

    Hivi sasa mimi nina mimba, na yeye ananiambia na yule aliyekuwa mpenzi wake pia ana mimba sikujali. Tatizo lilokuwepo kila siku ananilazimisha nikatoe mimba mimi nimemwambia sipo tayari kufanya hivyo kwani mimi nina kazi yangu nimemwambia sitamsumbua lakini haelewi anatafuta mpaka watu waje wanishauri nikatoe. Pia ananiambia hataweza kuwa na mm bora aendelee na mpenzi wake wa mwanzo. Naombeni ushauri nifanyaje kwani bado nampenda sana.
     
  2. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye red, panaonyesha wazi kuwa huyo mpenzio hana mpango kabisa wa kuwa na wewe ingawa wewe unampenda. Inaoneka aliaanzisha mahusiano na wewe kwa faida zake mwenyewe na siyo ugomvi wa tofauti za kidini kama alivyokwambia.
    Mimba yako anaona inaweza ikamsababishia yeye agombane na mpenziwe wa zamani hali ya kuwa hana mpango wa kumuacha (which is Logic-Si busara kumuacha mpenzi wa zamani bila sababu ya msingi,wakati tayari ameshampotezea muda)
    Cha msingi nafikiria uanze mapema kujipanga kujihudumia mwenyewe na mtoto wako, suala la kutoa mimba ni hatari kwani unaweza kupoteza maisha, na pengine yumkini ulipangiwa kuwa na mototo mmoja ambaye ndiyo huyo unayemuua.
    Tafakari.
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    zaa mtoto wako mwambie haya iyo mimba si yake.ili akuache kwa amani maana hakupendi hata kidogo
    na kwanini umnganganie mtu jamani? wanaume waliisha au huuziki wewe?
    mtu kakuambia hakutaki wewe unamganda kaa kupe,ona sasa.wanaume mbona wengi tu jamani? ushaniharibia siku wallah.ungekuwa karibu ningekuzaba kibao
     
  4. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,403
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Pole Kwa Yaliyokukuta Ingawa Haujabainisha Kama Huyo Mpenz Wako Mliish Naye Kama Mke Na Mume(kujulikana Kwa Wazaz Pande Zote)
    Nakushaur Jaribu Kushirikisha Wazee Wake Au Wa2 Wake wa Karibu Il Kumweka Sawa.
    kama Hatajirekebisha Kubal Kuwa Mbali Naye Ila c Kukubal Kutoa Mimba Ni Hatari Vilvle Ataendelea Kuku2mia Kwa Maslah Yake.
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Huyu mpenzi wako hakupendi bali alikuwa anakutumia
    Ila aniacha hoi ina maana hajali afya yake yaani anado na kila mmoja bila kutumia protection
    kweli kuna watu wamejitoa fahamu hapa duniani
    Cha msingi usitoe mimba zaa,na tunza mwanao ila huyo mpenzi wako hana mapenzi ya kweli kwako
    Jipange upya Miriam
     
  6. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    pole nilichotaka sema kaongea namba 2 na 3.
    i hope utajikaza, ndio mapenzi usijali utapata mtu ukija mfikiria huyu utajicheka.
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ya nini muendelee kubishana?

    mimba si unayo wewe na wwa kuamua kutoa ni wewe sio yeye.
     
  8. T

    Tall JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1. Dada zangu wengi hufanya makosa ya kiufundi wakidhani ukizaa na mtu ndio utakuwa nae daima.
    2. Mtoto ni muhimu sana katika maisha,maadamu Mungu kakujalia,utunze mimba,mtoto ni asset yako ya baadae ila habari
    ya maendeleo ya mimba na mtoto usiache kumjulisha baba yake hata kama ni jambazi wa roho changa(mimba)
    3. Usitoe mimba...labda kama umechoka kula chips na mayai na unatamani KIFO.
    4. Mwisho wanaume wengi ukituondoa sisi wa JF ni waongo sana. Hizo ni mbinu za uwindaji.....ALIKUDANGANYA. Lakini
    hata wewe ulishawahi kudanganya......ndio hali ilivyo na maisha yanaendelea.
    USITOE....USIGOMBANE NAE.
     
  9. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Why did u put his name in your heart?? Ddnt u knw that heart always breaks?? Just put his name in a ring and not in a heart coz ring always circulates!! May b its so easy to fall in love bt hardly enough to find sm1 who will catch you. By the way dont do abortion...sawa???
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="width: 100%, bgcolor: #FFEAFF, align: center"]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 100%, bgcolor: #FFEAFF, align: center"]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  10. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    na chukua hatua
     
  11. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    pole sana dada,kwa kuwa una kazi yako,na una kazi yako ambayo itakusaidia kumlea mwanao,achana na huyo tapeli.inaonekana huyo jamaa alikuwa anakutamani tu.baada ya kumkubalia na kufaidi penzi lako sasa kaota mbawa.ditch him,endelea na mambo yako.
     
  12. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pole ndio baadhi ya viumbe hivi vya kiume walivo,
    Hata km unampenda kiasi ganindio keshakwambia hakupendi tena na hana mda na ww,
    Chakufanya songa mbele na maisha yako na kujipanga namna ya kulea mwanao,
    Ili kupunguza usumbufu mwambie mimba ushatoa na uachane naye,then lea mwanao na usiruhusu tena ajea akusumbue,
    Najua utaumia but mshukuru mungu kwa yote na ipo siku atakupatia aliye wako!
     
  13. mtekula

    mtekula Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inakuaje watu hamjali afya zenu jamani yani mtu kakuambia alikua na msichana na we ukakubali kudo nae
    pekupeku huogopi wewe?aah hata nikikulaumu ndio yashatokea hata hivyo pole sana.kama una kazi yako
    huna haja ya kumfatilia huyo mwanaume tunza mimba yako na jiwekee akiba ya kutosha ili ikusaidie wakati utakapojifungua
    huna haja ya kumfatafata achana nae japo inauma.pole my dear lkn usitoe mimba.
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Una miaka mingapi??
    Naona ni suala la umri zaidi hili.
     
  15. M

    Miriamemmanuel Member

    #15
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina umri wa miaka 26 nishauri
     
  16. A

    Amney Member

    #16
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaan dada angu imeniuma sana,kwann ameamua kukupotezea muda lakini daah anyway we mimba uctoe wala nn, cha muhimu jipange upya lea mimba yako na Allah atakutangulia, na hyo mwanaume mwnyzmungu atampa malipo yake inshaalla!h!
     
  17. M

    Miriamemmanuel Member

    #17
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana nashukuru kwa kunipa moyo

     
  18. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,309
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    mmmh,jisemee nafsi yako tu.una uhakika gani kwa hayo niliyopigia mstari mwekundu?wanaume ni wanaume tu
     
  19. edcv

    edcv Member

    #19
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa uzoefu wangu finyu wa forums nimegundua wadada wanasema sana kuwa wanaume ni waongo. Pia tena kwa mda ule mfupi nliokaa vijiweni nikaambiwa sana kuwa wanawake ni waongo. Sasa nikaconclude both of them r liers! tusinyoosheane vidole coz najua dada yetu kadanganywa na hata akija m2 kanishikia panga hapa ntazidi kusisitiza kuwa na yeye alimdanganya jamaa pia kwenye mambo kadha wa kadha. Uctoe mimba(ni kuua kwa kukusudia kabisa-tena macho makavuuu! na huyo kiumbe unayemuua hana hata uwezo wa kupiga kelele kuomba msaada), lea mtoto. Its not over- na he who laughs last laughs the best! Yani huko baadae nna uhakika wewe ndo utacheka wa mwisho. Best of lucks!
     
  20. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hapo umenifanya nicheke sana.....Uko tayari kuitunza hiyo mimba??

    Babu DC!!
     
Loading...