Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi yanamtatiza: Tumsaidie huyu Binti.............

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by platozoom, Jun 1, 2012.

  1. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Ni binti mzuri kwa sura pia kichwani yuko vizuri........Ni rafiki yangu sasa yapata miezi saba. Tumekuwa tukipiga story mara kwa mara tunapokutana.

    Kwa sababu ananiamini na kunichukulia kama kaka yake juzi amekuja kwangu na kunieleza tatizo lake ambalo hapo kabla hakuwa ameniambia...Ni kuhusu mahusiano yake.

    Kwamba ana mpenzi wake anayempenda sana lakini miezi minne iliyopita alikuja kugundua kwamba anam-cheat, tena zaidi ya hayo akafikia kuzaa na huyo msichana.....Alivumilia na yakapita baada ya jamaa kumuomba msamaha. Mbaya zaidi baada ya kama mwezi alikuja kuona SMS ya mapenzi kutoka kwa msichana mwingine kwenye simu ya huyo jamaa.

    Alifadhaika sana na kuamua kumuacha jamaa yake kwa hasira.....Na baada ya muda fulani akaja kumpata kijana mwingine ambaye ameonyesha kumpenda sana na anamjali...na inavyoonyesha mpenzi mpya anataka baadaye iwe ndoa kabisa.

    Tatizo liko hapa: Anampenda sana jamaa yake wa kwanza...na yupo moyoni mwake hajafutika na kwamba anampigia simu kila wakati kumuomba msamaha warudiane. Kwake yeye anaona mtu wa future yake ni huyu mpezi mpya lakini anaona kama hayupo moyoni mwake na anashindwa namna gani amfute mawazoni jamaa wa awali ili ampende huyu mpya.

    Sijamshauri mpaka sasa japo nimemuahidi kumpa ushauri wenye maana. Mimi "mbayuwayu" Naleta hapa JF nipate mchango wa mawazo ili nichanganye na zangu.
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Ajifunze kumpenda mpenzi mpya; kwani wa zamani ataendelea kumsumbua, unless anataka mateso ya daima!

    With time n devotion, atamsahau tu; l am talking from experience!
     
  3. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,169
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    pole sana kwa matatizo yanayokukuta..wataalam wanajiandaa na week end subiri kidogo..wanakuja mda si mrefu watatoa ushauri mzuri tu..
     
  4. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    mkaliwakitaa Yamemkuta rafiki si mimi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Kaunga Ulikuwa kwenye mawazo yangu kabisa.........Sawasawa lakini na mimi nikawa najiuliza anaanzaje kujifunza
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwani huyo wa zamani kampa nini mpaka asisimsahau? Aache kuendekeza mapenzi bana.
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    mwambie aamue anataka kuishi maisha gani...

    Kama ya kufumania kila siku na kukeletewa aina tofauti ya watoto wa nje aende kwa wa kwanza

    kama kutulia na mumewe na kudhaminiwz awe na huyo wa pili(ingawa tabia za mwanaume wa pili hatujajua nimeassume ni mwenye staha loh....)
     
  8. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,400
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    afate ushauri wa kaunga, atasahau tu.
     
  9. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    Maisha yako ni wewe unayaamua mwenyewe. Hivi ukishaona mpenzi hata mwenzi wako wa ndoa anatoka nje na ukamkamata kabisa kuna discussion hapo? Tena shukuru Mungu umegundua mapema kabla hujaingia kwenye ndoa ili uanze process za talaka na mengineyo. Just a mchumba or friend, piga chini songa mbele. Men/women are like buses, you miss one you catch the next one!!!! Tena wakati huu wa maradhi? Huyu hakupendi kabisa achana naye, ni mlafi m.a.l.a.y.a tu.
     
  10. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Watu wengine shida sana wamepewa akili na mungu lakini hawajui kuzitumia...mpe pole sana huyo binti :bounce:
     
  11. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Unafikiri unaweza kumsaidia mtu aliyepotea naye mwenyewe anajijuwa kuwa anapotea. Mwambie tu achaguwe kilicho cha uhakika yaani huyu anaetaka kumuowa au aingie kizani akingojea maudhi, magonjwa na kusaliti.
     
  12. S

    Senator p JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hv huu ugonjwa wa wanawake kutokusahau waliowatenda unanikera thana,ninaweza mshaur zaid na ufumbuz kwan uzowefu n nao.kwa uchache n hv,kwanza afute mawasiliano hta km kakalili namb ya yule jamaa,2.ajaribu kuwa busy na mpenz wake mpya,atasahau.Mengneyo wasiliana nami nkupe.
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Wanawake bana,akisharidhishwa kwenye niniliyu basi kosa.
     
  14. y

    yaliyomo yamo Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2pa kule hajui thaman ya penz lake sa ye wanin tena,tena asithubu2 kumrudia kwan hajua km malaya hana likzo? Labda km yupo radh kushea io mal,na man akshajua dem mdhaif kiivo ndo atakua anajfanya kbolo-dinda akjua kua atasamehewa 2 lazma.kumsahau atamsahau 2 hakuna lenye mwanzo lkakosa mwsho mbn kabla ya kua nae alkua poa 2,tena naongeza iv mwambie akshkwa ashkamane
     
  15. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Mzee wa Rula Kwa maelezo yake anampenda tu.........!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Haya BADILI TABIA naongezea kwenye pwenti zangu za kumwambia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Maane duh umempa maneno makavu straight.......nitayachuja na kumtupia mdogo wetu huyu ili asiharibikiwe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Upendo what?Aaah sijui niseme nini!
     
  19. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Haya fazaa lakini usisahau hili si jambo rahisi sana na tunatofautiana uwezo wa "kubeba"...by the way kama nimekuelewa apige ganzi moyo na akomaze akili yake
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Ngekewa huyu ana tatizo lakini pia kitendo cha yeye kuliona ni hatua nzuri, la msingi tumsaidie atokeje hapa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...