Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi Yamzingua Bibi wa Miaka 92

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kilimasera, Mar 25, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Bibi mwenye umri wa miaka 92 wa nchini Marekani ametiwa mbaroni kwa kumpiga risasi mwanaume jirani yake ambaye alikataa kumpa 'denda' bibi huyo ambaye alizidiwa na penzi kwa jirani yake ambaye siku zote alikuwa akimtolea nje bibi huyo.
    Bibi Helen Staudinger mjane mwenye umri wa miaka 92 mkazi wa Florida nchini Marekani ametiwa mbaroni kwa kuishambulia kwa risasi nyumba ya jirani yake ambaye alikataa kumpa busu.

    Helen aliwaambia polisi kuwa alienda kwa jirani yake mwenye umri wa miaka 53, Dwight Bettner, na kumuomba ampe angalau busu ili autulize moyo wake uliojaa cheche za mapenzi kwa jirani huyo.

    Baada ya Dwight kukataa kumbusu Helen, Helen alisema kuwa hataondoka mlangoni kwake hadi pale Dwight atakapokubali kumbusu.

    Helen aliwaambia polisi kuwa mzozo mkubwa ulizuka kati yake na Dwight na kupelekea bibi huyo arudi nyumbani kwake kuchukua bunduki na kuanza kuishambulia kwa risasi nyumba ya Dwight.

    Mojawapo ya risasi ilipenya kwenye dirisha la chumba cha Dwight na kusababisha Dwight kujeruhiwa na vioo va dirisha hilo. Risasi zingine tatu zilipigwa kwenye kuta za nyumba ya Dwight.

    Dwight aliliambia gazeti la Star-Banner kuwa kwa miezi sita tangu alipohamia nyumba ya jirani na bibi Helen, amekuwa akisumbuliwa na bibi huyo anayemtaka kimapenzi.

    "Nilimwambia kuwa nina uhusiano na mwanamke mwingine lakini alikuwa akisisitiza lazima niwe mpenzi wake", alisema Dwight.

    Dwight aliongeza kuwa bibi Helen aliwahi kumshambulia mwanamke mmoja ambaye alifikiria alikuwa ndiye mpenzi wa Dwight.

    Bibi Helen amefunguliwa mashtaka ya kufanya shambulizi la silaha kwenye makazi ya watu.
    bibi miaka 92.jpg
     
  2. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ng'ombe hazeeki maini
     
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dalili za mwisho wa dunia...
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kha, kibibi kinalazimisha penzi!

    Kaaaz kwelikweli.
     
  5. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kweli mapenzi ni upofu! Kibibi hadi kimekamata bunduki...kha!
     
  6. Keyshia

    Keyshia Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Cheche za mapenzi hahahaa nimecheka hasa!
     
  7. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii sasa ni kali kwa mfano huyo jamaa angemkubalia huyo bibi cha kujiuliza ni je mchakamchaka wa huyo kijana angeuweza ?
     
  8. semango

    semango JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    laana!
     
  9. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huu ni uchuro!
     
  10. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mbona huyo bibi bado nazi kabisa!! mpeni huyo bibi namba zangu antafute 0713 800800.
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Huenda angeuweza!
     
  12. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hapa ni kinyume chake, mchakamchaka wa Bi Helen angeuweza huyu kijana?
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huyu ajuza ana pepo la ngono au akili zake zimepunguka..kumpeleka mahakamani ni kupoteza hela ya walipa kodi.
     
  14. M

    MZEE SERENGETI JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii kali kwelikweli.
     
  15. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi naona angekubali tu, ila kwa conditions. Ki muandikie urithi wa mali zake zote kisheria halafu afanye hicho anacholazimishwa na bibi huyo kufanya.
     
  16. Laigwanan76

    Laigwanan76 JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 537
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hichi kibibi lazima kitakuwa na mapepo
     
  17. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Dah!!ya wezekana bibi ana mfadhaiko na mahitaji yake ya kimwili bado yapo juu so kama familia ingeangalia namna ya kutatua tatizolake hata kwa kumkodia mtu ili awe anampelekea faru au niaje wakuu?
     
Loading...