Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi yamenikata hamu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by UncleUber, Jul 7, 2012.

  1. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    uwa nikisikia au kona watu eti wanaoa au wanatangaza ndoa, uwa najiuliza mara kumi kumi ivi wanajua wanachofanya, hii inatokana na experience yangu na hawa viumbe, especially my last 3 failed relationships zimenifanya single kwa muda ambao haujulikani, huyu mmoja nilimpenda sana na alinishawishi niamni ananipenda hivyo hivyo, nilivyomaliza chuo nikaambiwa jamaa wanajitwalia mzigo, sikuamini mpaka aliponipa live, nikakaa muda kisha nikapata mwingine ambaye mwanzo mambo yalikuwa poa ila baada ya muda mambo yakawa mhh wivu kupita kiasi, hataki nipigiwe na wadada, sms zangu anataka azisome zote, akaunti yangu ya fesibuku akachukua password na kugombana na mdada yoyote anayeniinbox, nikashindwa nikapiga chini.

    Now sioni sababu ya kuwa kwenye long commited relationship. i prefer casual relationships, one night stands etc. swali langu kwa wanaooa; nini wanakipata kwenye ndoa, kama kila kitu kinaweza patikana nje ya ndoa? watoto, ngono n.k.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    a million dollar question
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hujampata mnayeclick ukimpata utataka usettle naye,kwa sasa hivi endelea na ujana umri ukisogea kidogo utaanza kushawishika kumtafuta mtu mtakayeleana mpaka uzeeni.:sleepy:
     
  4. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wewe ulipatikana nje au ndani ya ndoa?
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    atakuwa nje...lol
     
  6. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    ndani kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  7. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    labda atatokea, ila kwa sasa naona bora kula tu nakusepa...sitaki long term contracts
     
  8. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    makubwa haya, kweli tz bila ukimwi haiwezekani, na matangazo yooooote hayo ya mitandao ya ngono bado, badili tabia, halaf kuwa makini na uchaguz wako, siyo wanawake wote wana matatzo uliyoyaexperience kwa hao watatu,
     
  9. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    pole ila naona hukua na bahati nao na inategemea mlikutania wapi...omba sana mungu atakupatia wako mtakayeendana kwa kila kitu
     
  10. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wanatafuta the opposite of what you get outside. Exactly The opposite of what you went through...
     
  11. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,771
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    pole kaka.... unajua kwanza itabidi na wewe ujiulize wat is it abt u that keeps attracting not so marriage material ladies?
     
  12. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni wewe tu unavyochukulia mahusiano yako. kwanza huyo wa pili ndio alikuwa chaguo lako ungejitahidi ku tengeneza trust sanasana na angekuja kuacha tabia ya kunusanusa habari zako, pili kwenye ndoa hata mie nawaza the same ila kwa kuwa kama unafata dini sana mwisho wa siku utataka uhalilishe ili hata kwenye imani yako uwe hutendi dhambi
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    uhusiano ni viie unavyoujenga
     
  14. mito

    mito JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Mmmh nimeshindwa nianzie wapi, ngoja tu nikae kimya maana .......
     
  15. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Du ndani nje tofauti yake nn?
     
  16. R

    Rubesha Kipesha Member

    #16
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikweli vyote vipatikanavyo ndani ya ndoa waweza vipata
    nje ya ndoa. Lakini umri ukisonga utakapoanza kukosa wa kutoka nao
    utajuta. Tulizana! short term relationships zinakuza mtandao wa ngono.
     
  17. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yaani we umekaa kidhanifu kweli!Jiulze kwanza we wazazi wko walkupata ndan au nje ya ndoa?Pili, je Mungu alikosea kuweka dhana ya 'ndoa?Umefanya juhud gan kujenga penz endlev b4 hujaamua hvo?Jichungze vzur, ucje kimblia USHOGA bure!
     
  18. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Jiulize tuko wangapi?

    Tulizana.
     
  19. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    To be honesty, uwa najitahidi kumezea vitu vidogovidogo, hakuna kitu ambacho sikipendi ktk uhusiano kama wakati wa kuachana uwa nawaza vyote nilivyopoteza kwa muda wote nakuwa sitamani kuwa na uhusiano mwingine
     
  20. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ukitaka kujua utamu wa ngoma ingia uicheze la sivyo uta-theorize mpaka uzeeke
     
Loading...