Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi ya wanafunzi vyuoni

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sika, Oct 23, 2009.

  1. sika

    sika Member

    #1
    Oct 23, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa mmoja ni mwanafunzi wa chuo cha TIA mwaka wa tatu kwa sasa yupo field mkoani morogoro,aliamua kwenda kufanyia field mkoa huo ili awe karibu na du wake ambaye anasoma SUA. Binti naye akadanganya kwa kuwa chuo cha kinafunguliwa mwezi wa 9,alidanganya ili apate nafasi ya kujinafasi na njemba yake.njemba ilikuwa imepanga chumba mitaa ya Kihonda. Basi mshikaji akawa anajimegea kama kawa, inshu ilikuja kutokea ni kwamba du kila siku akawa anataka ikafika kipindi mshikaji hadi akawa anasinzia ofisi kwa sababu ya kazi za ucku. Kwa sasa mshikaji amegombana na du wake kwa kisa hicho.

     
  2. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii ni habari iliyovunjika kweli??
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    HEHEHEHEHE!nimecheka hadi nimelia
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Watu wanapeleka dagaa home wakati mtaa wa pili mrembo anapelekewa mazaga yaliyoshiba!
     
  5. I

    Irene V Member

    #5
    Oct 23, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaaaa.... njemba si angetumia dawa mnazotangaziwa kila siku tu ili asionekane dhaifu...
    hahahahaaaaa......
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    naona hapa somo halijaeleweka!
     
  7. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,014
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mimi bado sijaelewa..point ni nini hasa? msichana kutaka sana na jamaa kuwa mchovu au?
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2009
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    sasa huyo mwanamme vipi? alitarajia mwanamke adanganye chuo ikisha asipewe kila siku?
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2009
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    triplet kosa la msichana ni kutaka kila siku! huh vile wanaume mnavyokuwa mnataka kila siku jee? mbona hakuna anaewalaumu
     
  10. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2009
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Nadhani nikisema habari hii imekaa kiumbea umbea na kiudakudaku sitakosea!
    Kwa hiyo tatizo nini hapo? Au binti ni mtoto chini ya miaka kumi na nane?
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Yaani Msichana huyo ningempata angenifurahisha sana kwa kutaka kila siku! Kwang angekimbia yeye! huyu jamaa hali matikiti maji nini?? Na mapera mabichi?
     
  12. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2009
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    dah, kwamba ndo dawa au. . . .
     
  13. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nimesoma mara mbili ili nijue nini cha kuchangia nimekosa sioni chochote hapa.
    Kwa walioelewa nini hasa jamaa alichotaka kutuambia....eti kadanganya chuo kinafunguliwa mwezi wa tisa...mara jamaa anachoka na kusinzia ofisini...sasa mshikaji anagombana na du kwa kisa hicho.... hata mtoa mada mwenyewe naye mmh!
    Afadhali hata mimi na ligi yangu ya "jamiiforums"
     
  14. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2009
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Kimsingi hakuna issue wala cha ajabu, kwani mtu kuzidiwa katika mapenzi si mambo ya kawaida tu! Yawezekana lishe ya mshkaji ilikuwa duni kwa sbb du kila siku anataka wakati hampi misosi ya kurejesha nguvu! Hapo lazima jamaa achemshe!
     
  15. Mwenda_Pole

    Mwenda_Pole JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2009
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Habari haina uhusiano wowote na kichwa chake cha habari, Ni sawa tu huyo binti kama angeweza kusingizia sababu nyingine yeyote tu ili apate muda wa kutosha wa Ku-DO na huyo jamaa yake.

    Ningefurahi sana kukapata kabinti kama hako kanachohitaji kutembelewa kule mahala kila siku. Huyo jamaa yake inaonekana ni mchovu na simtalaam, kifupi ni kuwa hamfikishi otherwise binti angeomba mwenyewe kurudi Dar kusubiria tarehe ya kweli ya chuo. Ama kweli kwenye miti wajenzi huwa hakuna .
     
  16. M

    Masanyiwa Member

    #16
    Oct 23, 2009
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du naona aliamua kumkomoa jamaa , angewaona wazee wa mitishamba the maasai's
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Sioni kosa la DUU hapo, alijituma ipasavyo kumpa jamaa burudani lkn jamaa kumbe mchovu tuu, hawa ndo wanaongeza demand ya MUKU, DUME, KIFARU hahaha maana mpaka enhacements ndo wa perfom
     
Loading...