Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mapenzi ya uongo yaumiza

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chaming gal, Mar 15, 2012.

  1. chaming gal

    chaming gal New Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman kila cku maisha yanabadilika upendo wa dhati umepungua watu wanatumia uongo kuliko ukweli kiukweli mapenzi ya uongo yanaumiza tena sana tujalibu kubadilika na haya maisha yanayo wapeleka watu waumizane
     
  2. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    unaonaje tukianza na wewe ukatueleza umewezaje kubadilika ili tuige mfano huo mzuri
     
  3. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mapenzi bila kauongo kidogo hayaendi
     
  4. S

    SI unit JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Local research inaonesha mapenzi yananoga zaidi kwa mbwembwe na uongo. But not too much!
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wengine wakiambiwa ukweli mtupu wanaona kama wanadanganywa sasa inabidi uweke uwongo japo kiduchu sio sana kiduchuu...
     
  6. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    flattery and deceit are the sweetest words to ears of a woman...sasa nadhani mpaka hapo unakuwa umeshaona umuhimu wa uwongo katika mapenzi
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Aliyekuambia na sie tunadanganya nani?
     
  8. k

    kodak12 Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    napita kidogo, wataalam na wajuvi wa mapenzi mko wapi?
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Uongo kwenye mapenzi ni lazima....sasa wamwambia mtu silali nakuota wewe, utaota vipi ikiwa hulali. Mbaya zaidi ni utapeli wa mapenzi thats kills!
     
  10. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Mapenzi ya uongo ni sawa na utumwa jaman
     
  11. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mapenzi ya uongo si mapenzi lakini uongo ndani ya mapenzi yakweli hauepukiki! Kwa vile dunia yetu ya siku hizi ina mambo mengi basi huu uongo lazima utakuwa mwingi.
     
  12. s

    sawabho JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kama mapenzi sio uwongo, basi mwambie mtu wako kuhusu nani ulikuwa naye kabla yake!!
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    sasa tetesi ziko wapi hapa?
     
  14. edcv

    edcv Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    SS kama ndo nakudei drim c nanogewa hadi clali? die drim=dream
     
  15. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    hebu edit kidogo hako ka post
     
Loading...