Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi ya siku hizi uzushi mtupu!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bra-joe, Apr 15, 2012.

  1. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Ukitaka kuumiza moyo wako jifanye unajua kupenda, siku hizi ukiwa maarufu au mambo safi kidogo tu kila mtu atajifanya anakutaka kimapenzi, hata kama huvutii. Wengine huenda mbali hata wakafunga ndoa, matokeo yake wanaishi kichinachina ndani ya nyumba. Ndio maana mimi nimeamua SODA YA KOPO nakunywa nikimaliza natupa. Haina stress wala kusukumwa.
     
  2. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Lakin ujue mri nao unaenda..
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hah! Unaongea kiyemen?

    Ukitendwa ndo inakuwa hivyo, ukipona utapenda tena tu.

    Pole!
     
  4. P

    Paul mathew JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hamna hamna hamna kabisa mapenzi na hii ni kukosa mafundisho ya mahusiano na hasa maisha ya ndoa, bora kuwa nguvu ya soda tu.
     
  5. S

    SI unit JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huwezi kuboreka ukiwa Jf.
     
  6. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    msemo mpya kwangu SODA YA KOPO' Nilijua ni soda hii ya kawaida kumbe ina mambo ndani yake haya bwana
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Safi sana ukimpenda mnamaliza leo leo tu!
     
  8. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mapenzi yako safi sana siku hizi maana hata ukitaka kuoa hauchukui muda mrefu kama zamani, miaka mitatu, mitano, ila siku hizi tatizo ni roho za watu zimekuwa mbaya zimejaa uasi.
     
  9. P

    Paul mathew JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kazi kweli me hapa wa kwangu ananiambia kwani mwanaume kitu gani! Na huku yy ni home wf nahangaika usiku mchana kutafuta lakin dharau nnayoipata ni mateke ya punda. Si unaweza kumsukumia ukutani kweli?
     
  10. G

    GENDAEKA Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imani ina nguvu sana...
     
  11. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    hapana usimpige hata kidogo, kumpiga mpenzi wako ni mambo ya kizamani sana, vumilia, akikushinda move on, umwache akiwa hana kovu lolote kama ulivyomkuta mwanzo.
     
  12. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    kikubwa pesa zisiishe (nisifulie)
     
  13. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jf never boring!
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,812
    Trophy Points: 280
    JF never stop amazing me..!
     
  15. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ha ha eti mapenz ya siku hizi? Na we si wa siku hizi kwani zamani ulikuwepo?.
     
  16. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....ndo umejua leo...
     
  17. KISHOKA_ZUMBU

    KISHOKA_ZUMBU Senior Member

    #17
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 149
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    This material world!!!!!!!!!!!!???????????????:smash:
    Kama huna ki2 huna m2.

    Usikate tamaa, wachache bado wapo ambao wanataka maisha na sio kitu.
     
Loading...