Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi ya Siku hizi ni Kutamaniana na kufilisiana...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kakamukubwa, Sep 18, 2012.

  1. k

    kakamukubwa JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mapenzi ya siku hizi ni ya kutamaniana,kutumiana,kufilisiana,kukwanguana na kubwagana,na si ya kupendana kwa dhati,si ya kusaidiana na kulipeleka gurudumu hili la maisha mbele.
    Kwanini Mambo Yamekuwa hv..
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hata nami sijui kwanini!

    Na ajabu kila mtu analalamika, it will be interesting to get two couples ambao wote wanachukizwa na trend hiyo tuone kama hawatasalitiana baada ya kutumiana!
     
  3. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    Ila wakuu niwaambie kitu,
    Mapenzi kama mapenzi yana kanuni na taratibu zake.
    Iwapo utayachukulia vile unavyotaka wewe basi nayo yatakufuata wewe vilevile.
    Na kwa upeo wangu nadhani Mkuu kakamukubwa ameshawahi kuumizwa ktk mahusiano na ndio maana ameona namna mapenzi yalivyo magumu.
    Ila Hakuna kitu Kizuri na Kitamu Duniani kama Mapenzi.
    Hasa umpate yule anaekujali,kukulinda,kukuheshimu na kukuthamini kwa hali yoyote ile.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. W

    Wajad JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Asante kwa hekima zako. Nitakuomba uwe kungwi wangu nitakapotafuta jiko.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nitajadili hili pale nitakapoelewa mnaposema ya siku hizi mnalinganisha na zama zipi,maana wengine wakati wetu Gonjwa ya zinaa ilikuwa Gono na Kaswende tu,sasa kama mnazungumzia wakati wa Ukimwi inaniwia vigumu kidogo kujadili na wanangu hapa..
     
  6. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    Usiwe na Shaka Wajad,
    mie tena?
    Nitakufunulia yote ya Chumbani hadi utoke jasho la Meno.
    Utafundika tu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. W

    Wajad JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Swadaktaaaa!!! Nayaaminia sana mambo ya kuleee wanakosema kuwa ndio chimbuko la mahaba.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    Umeona ee?
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    vijana wa leo mna kazi!
     
  10. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    duuu mapenzi kizungumkuti, wengine wanafurahi wamepata wake wema, tena humu2, mwingine kanenepa kapata mke aliemtaka, tena alienda na wanasheria first dating. hahahha kweli ya walimwengu.......
     
  11. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Please ukiona kuna kasoro katika mahusiano hayo si mapenzi bali hata sijui niyaite matamanio ya moyo au purukushani za mapenzi....nijuavyo mimi pendo halitakabali, pendo halijivuni mbali zaidi pendo halisemi uongo.
     
  12. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Umeonae eti sijui anizalie mtoto akishakua anikabidh mtoto aende zake nitampa gari.sasa haya mapenzi ya pesa ndio yakujadili?mapenzi walipataga wazazi wetu sio sisi
     
  13. k

    kakamukubwa JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Toka umezaliwa hujawah badili Mwanaume? Kuwa mkweli.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. k

    kakamukubwa JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maneno ya mtandaoni yasiyo na punje ya utekelezaji.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi nashukuru Mungu hayajanikuta hayo
     
  16. k

    kakamukubwa JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera
     
  17. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    Tangu nimeanza kuingia kwenye Sanaa ya Kikubwa mwaka 2010,
    Nimewahi kubadilisha wanaume 23 tu!!
    Na hii inatokana na Kutokuwa na Pesa.
    Nami nahtaji Pesa.
    Ila huyu nilienae Nashukuru Anazo anazo.
     
  18. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    Shauri Yako.
     
  19. k

    kakamukubwa JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    23 namba witiri au tasa...mpaka hapo una mauzoefu na mapini,mipini,fimbo,vifimbo
     
  20. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    madame b yaani 23 halafu mwisho unasema tu, mwenyewe unajiona mtukuufu.umesema wa sasa ana hela umetulia sasa?.
     
Loading...