Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mapenzi ya siku hizi kama simu za china................

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by harakat, Oct 28, 2011.

  1. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Jana katika pitapita nikakutana na jamaa amekaa na binti mmoja sehemu ninapopata kinywaji
    jamaa alipoenda toilet nikaomba namba kutoka kwa yule binti na mistari miwili ya kiutani
    baada ya mazungumzo kidogo yule jamaa akarudi .Mi nikatulia nikasogea meza ya mbali ambapo yule
    jamaa na yule binti hawawezi kuniona nikaanza kucharti na yule binti mwisho wa siku yule binti akamuaga
    jamaa kwamba anawahi nyumbani tukahamia kiwanja kingine .

    kweli penzi kama cm ya kichina laini nne....................
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    1. Moja ni kwamba ulikua bar (inaonesha ni bar ambayo ina mabinti wengi hawajitambui); take note level ya bar huwa na level tofauti ya aina ya mabinti waendao hapo.
    2. Pili kulikua naamini kua kulikua na mabinti wengine zaidi ya hao, hivo sababu ni mtaalamu ulitomia uzoefu wako kuangalia kwa haraka yupi anaonekana aweza respond advances zako.
    3. Tatu ni kwamba yaonesha ni mda mrefu kweli ulikua unawafuatilia na ulisoma "viashiria" vya kuonesha kua ni the type binti ambae unampata kwa mara moja.
    4. Kuna uwezekano hata huyo jamaa yake ambae wee ndo unaona ni wake pia alikua anaiba...
    Hivo basi naomba ni hitimishe kwa kusema sema ngono nje nje ni rahisi saana kupata; Maana hio story yoote sijaona wapi hasa kulikua na Mapenzi.
     
  3. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    makubwa....sio mapenzi hayo hata kidogo
     
  4. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kungekuwa na forum nyingine ungekuta naye kapost kuhusu wewe kuwa siku hizi vijana kama wewe kilanini laini za kichina tu maana anaona mwenzake pale pale niko naye naye anapandia. Hivyo wewe na yeye wote ni wale wale tu. Sasa yote tisa kumi je ulikula mzigo mwanawane?
     
  5. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    uliyekutana naye ndio shughuli yake
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,352
    Likes Received: 3,162
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo mwenyewe ukajiona mjaaaaaaaanj eeeh?
    Umevagaa changudoa mawindoni ukajua umepata loh

    halafu na wewe mmmmmmmmh no comment utachukuaje demu hamjuani?
    Umeokota ukaenda nae?
     
  7. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Unaweza kudhania umemkomoa huyo jamaa kumbe umejikomoa mwenyewe. Hujaeleza mlivyohamia bar nyingine nini kiliendelea. Ila ujue sifa ya machangudoa ni kusense kwa haraka sana uwezo wa kifedha wa mtu aliye naye. Huenda aligundua jamaa hana kitu so akahamishia majeshi kwako baada ya kugundua uko vizuri zaidi. Au hata unaweza kukuta jamaa aliyekuwa naye ni chambo tu wa kuwapatia wanaume kama wewe. Mjini kuna mambo mengi sana ndugu yangu na kila ukikiona kinaelea ujue kimeundwa...
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    so.......!!!!
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa kifupi na wewe ni wa aina hiyo hiyo ya huyo binti,so unapojieleza eleza pia namna na wewe ulivyokosa utulivu na busara kwa wapenzi wa wenzio,mwenyewe unajiona mjanja na kumuona huyo binti hajatulia kumbe wala hamtofautian!
    Siku zote player hukutana na player mwenzie vile vile,nashukuru kwan hapo ngoma droo umempunguzia matatizo jamaa uliyemchulia!
     
  10. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwa iyo we mjanjaaa?sasa nani alikwambia changudoa ana mapenzi?
     
  11. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Msimuonee wivu, triki zake ndo zilipoishia hapo.
     
  12. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    mbona mambo ya kawaidfa sana hayo au kwasababu ndio mara yako ya kwanza ndio unahadithia ndugu yangu?
     
  13. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wanawake mkiambiwa ilivyokuwa, mnamning'iniza tu huyo jamaa! Mara sio ndio tabia yake huyo dada, mara hamjaona mapenzi hapo..... etc... Kwani huyo harakat amewaambia alikua anatafuta mapenzi kwake au ngono? Kimsingi kuna la kujifunza hapo.... wanawake mmekua cheap sana cku hizi! Mmoja amesema angalia sehemu unapokunywa.... Hata uwe sehemu ya hadhi sana, wanawake utakaowapata huko ni hadhi hiyo na watajirahisisha! Swali la msingi why that trend kwa wanawake cku hizi? Kwanini mjirahisishe that much?
     
  14. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwa sababu na wanaume wanajirahisisha so tunawatumia
     
  15. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    suala hapa mi sio mjanja nilikua natoa hiyo kitu ili watu wengine
    wawe makini wakiwa na milupo wasijerusha ngumi sehemu
     
  16. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    kaka kama ulijua vile yaani hili suala la hapo ndipo unakuja kugundua kumbe anajiuyza ndo maana
    inakua simple.............
     
  17. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Anayetumikaga huwa ni nani kati ya mwanamke na mwanamke? Ni nani anatumika kama chombo cha starehe?
     
  18. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hakukuwa na mapenzi hapo wote tamaa tu na wizi
     
  19. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    wote mnatumika;yeye kama chombo cha starehe na wewe kama ATM ama baba mlezi!
     
  20. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ingetakiwa iwe thread mpya inayojitegemea ingependeza sana,tungeona minyukano!
     
Loading...