Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi ya sasa yanawaumiza wengi kulikoni?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Maalim Jumar, Dec 28, 2011.

  1. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Salaam.
    Mbona najiuliza ni nini?
    Vijana mpaka wazee imekua hawatulii hata kidogo kwenye mapenzi yao?
    Zama hizi kuna utam uliozidi au kuna kitu kimepungua?
    Na siku za miaka iliopita ilikua hivi?
    Mbaya zaidi zama zenyewe magonjwa ni mengi na hatarishi!
    Ni nini ?
    Naombeni kujua!
     
  2. Loreen

    Loreen Senior Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli mapenzi kwa sasa yanaumiza coz wasichana wamekuwa mcharuko,wanaume mcharuko,watoto wa karne hii wanazaliwa wazuri mno,na wa2 wanaishi bila hofu ya mungu na cku zote wanawaza ngono 2,pia zamani mapenzi yalikuwa ya dhati ila kwa ss hakuna mapenzi bali ni tamaa ,mfano mzuri zamani msichana alikuwa anaangaliwa tabia ila akaja mwana taarabu sorry!(nasma) aliimba naona mambo yako huku tarabu imo tarabu imo we utaumiza roho yako ,.....yaani aliaribu jamii vibaya sn coz watu wakaanza kuishi maisha ya kuangalia km binti anamakalio ikaishia wa2 kuingia kwenye tamaa na sio kupenda,ila ni kwamba hakuna utamu ulio zidi isipokuwa ni shetani anvuna wa2 wake.:yawn:
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,116
    Trophy Points: 280
    Utandawazi umesaidia sana katika kuleta usanii kwenye mapenzi.

    Siku hizi ni rahisi sana kuwa msanii. We fikiria...

    Mtu nyumbani unaweza ukawa na mke au mume na hata mtoto au watoto. Lakini hapa JF pia ukawa na mwenza wako ambaye mnaitana baby au sijui apple pie. Huyo mwenza wako wa JF naye ana mtu wake huko uraiani. Lakini wewe na huyo mwenza wako wa JF wenza wenu wa ukweli hawajui kuhusu uhusiano wenu.

    Sasa katika hali kama hiyo unategemea nini? Na hapo sijazungumzia Facebook, Tagged, gmail chat, yahoo, na upupu mwingine ulioko mtandaoni.
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kuna kitu kimepungua. . . . UTULIVU!!
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Je wangekua wanaambiana "mi kuna mtu hua naflirt nae online ila sina mpango wa kufanya zaidi ya hilo" ingekua afadhali?Unadhani wenzi wao wangechukulia poa?
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,116
    Trophy Points: 280
    Umekipima?
     
  7. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,893
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    Utandawazi...
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yupp. . . .
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,116
    Trophy Points: 280
    Mtu na akili zake timamu hawezi kumwambia mwenza wake kuwa kuna mtu au watu huwa ana flirt nao online unless mahusiano yao ni huria.
     
  10. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Kama Nyani Ngabu et al alivyosema hapo juu, siku hizi utandawazi umesaidia watu kufunguka. Mtu anaweza kujikuta anamaliza hisia zake zote kupitia mitandaoni kabla hata hajakutana na mhusika. Na kila mara anakutana na watu tofauti tofauti tena wako na kila kitu wengine wanagawa hadi pesa. Ni kujitahidi kumpata anayelandana nawewe.
     
  11. serio

    serio JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    hahahaaaaa... una boyfrieind hapa, sweetheart facebook, jf una husband, una fiancee kijijini..una baby ofisini, una honey kanisani, unaaaaaaaaaaaa......una.
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Ukiona somo limewashinda maprofesa, matajili na mali zao wanafeli basi wewe liogope hilo somo, ukitaka kujilipuwa wewe jilipue mambo mengine yatajiseti mbele ya safari.
    Nina rafiki yangu ni mchungaji na amedivorce na mke wake, haya ni sehemu ya maajabu ya dunia ya leo.
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huko kutakua kuwatendea haki kuliko kujificha ficha (as if una mpango wa kufika mbali zaidi ya kuchekeana chekeana mtandaoni) alafu siku akigundua uwe na kesi ya kujieleza. Kitendo cha kuifanya tu siri kinatosha kabisa kuonyesha kwamba kinachoendelea ni zaidi ya kuflirt. Kama mhusika kweli anaona mahusiano yake sio huria basi asifanye kitu ambacho anaona ni muhimu kumficha mwenzi wake.
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,116
    Trophy Points: 280
    Hahahaaa yeah hivyo ndivyo ilivyo siku hizi. Wewe pay attention tu hata hapa JF utaona.

    Watu wanajitangaza tena kwa fahari kuwa wako kwenye ndoa lakini unakuta eti wana ma baby wao hapa ambao nao pia wako kwenye ndoa (at least kwa mujibu wao).

    Sasa hapo inquiring minds kama mimi lazima tujiulize kulikoni. Halafu unakuta watu hao hao wanao flirt humu mitandaoni ndo wanakuwa mstari wa mbele katika kufagilia privacy katika ndoa.

    I guess it makes a lot sense to not want your phone being touched even by your spouse coz you are here flirting with every Tom, Dick, Becky, and Lisa.
     
  15. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    NN wengine huita tu baby, husband, dear n etc sio kwamba wana maanisha. Daima kuna mwenyewe kabisa kabisa wa ukweli!
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Dec 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,116
    Trophy Points: 280
    Umeolewa wewe?
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa kama hawamaanishi kwanini wafanye siri?
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,071
    Likes Received: 9,778
    Trophy Points: 280
    Mtandao umerahisisha sana haya mambo ambayo miaka ya nyuma yalikuwa si rahisi na si Tanzania tu bali dunia nzima. Miaka ya nyuma kabla ya kuwepo mtandao haya mambo yalihitaji muda mwingi sana kuyafanya lakini sasa hivi ni rahisi mno!!!!

     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Dec 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,116
    Trophy Points: 280
    Nowadays you are just one click away from infidelity and all that jazz.
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,071
    Likes Received: 9,778
    Trophy Points: 280
    ....very true NN
     
Loading...