Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi ya online (Online dating)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Raia Fulani, Mar 12, 2009.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    nimejaribu sana kutafuta mwenza kweny mtandao lakini nimegundua kuwa wanawake wengi wanaojinadi huko hawalipi kwa sana thats why wanajitoa online. wanaume nao hawapili? kuna sababu zaidi ya hiyo? mawazo yenu ni very crucial
     
  2. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unapenda wanawake au wanaume wanaolipa kiasi gani? labda hao wa kwenye mitandao hawana pesa, jaribu maofisini na kwenye maeneo ya biashara kubwa kubwa, hao wanaweza kuwa na pesa za kulipa.
     
  3. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Funga safari nenda kijijini kaa kama mwezi hivi unaweza toka na kitu ndani ya box. (Joke)
    Pengine mkuu vigezo vyako ndo viko specific, hebu ainisha unataka awe na vigezo gani ndipo waweza pewa mapendekezo.
     
  4. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu Uwiano,
    You must be joking kama haujoke then ulitoaka bongo miaka mingi sana iliyopita. Hiyo ndo misamiati ya sasa au misemo ya bongo.
     
  5. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kwa nini utafute mwanamke kupitia mtandao ndugu? kwa maoni kama umeshindwa kabisa kupata kimwana huku mtaani then then sidhani kama unaweza kupata kitu unapenda huko mtandaoni!

    BWT wewe unafanya kazi gani or unaishi mazingira yepi? pengine mazingira unayoishi hayakupi fursa ya kukutana na vimwana...so kwa mtaji huo mtandao unaweza kuwa your only option!
     
  6. Saikosisi

    Saikosisi JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2009
    Joined: May 4, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Utakutana na majangili wewee, shauri yako.
     
  7. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Sijakuelewa, unatafuta mwenza kwa mtandao lakini wengi hawalipi. Halafu unatuuliza wanaume nao hawalipi (hawapili)?.

    Pia unatoa sababu kuwa unaona sababu ya kujitangaza ni kuwa hawalipi kwa sana, then unauliza kuna sababu zaidi ya hiyo?.

    Kukusaidia, uzuri wa kitu uko kwa jicho la mtazamaji. Hivyo, unachokiona hakilipi kwa mwenzako tofauti. Pia kupitia mtandao kuna kudanganya mno, yawezekana picha isiwe ya mhusika.

    Ushauri, kutafuta mwenza kunahitaji uangalifu, ama utafanya kosa kubwa sana katika maisha yako. Sijui uko wapi (si maanishi nataka jua uliko), lakini jaribu kuongea na wazee walio katika ndoa, upate ushauri wao.
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mademu wa mtandao kweli wengi hawalipi mazee..For more info labda mkihitaji wakuu..

    Be blessed..
     
  9. E

    Edo JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimeshawahi vuta kitu ya nguvu kwenye mtandao, unajua kama wewe muda mwingi uko job, huwezi ona totoz , sasa njia yako mbadala ni mtandao. Wasikukatishe tamaa jaribu zaidi ya social networking 3 au nne halafu lete majibu hapa-Achana na hawa wa brick and mortar!
     
  10. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,551
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Mtandaoni? Ni kamari ofcourse inaweza kuchezwa ila watch out. Itakuwaje kama wewe ni mwanaume ambaye unatafuta mwanamke lakini ikatokea ukampata mtu mwanaume anayefurahi kuwa treated kama mwanamke. Mana hii dotcom generation wako akina aunts wa kiume na inawezekana nao wako mtandaoni kutafuta bahati zao mana mwenda bure sio sawasawa na mkaa bure
     
  11. Y

    Yassin JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2009
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Wewe unaonaje hilo swali lako limetulia au limekaaje???Au labda wewe unafikiria vipi???
     
  12. Y

    Yassin JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2009
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Mkuu hivi umekaa kabisa na kuweza kuandika swali kama hili??Kwanza wewe unajinsia mbili??Mbona hueleweki kabisa???Nadhani uliza upande mmoja na sema kwamba wewe mwanamke au mwanaume then utasaidiwa lakini swali lako ulilouliza hapo nadhani hamna atayeweza kukupa jibu kamili au jibu unalotaka wewe maana swali naona haliweki sense ya kueleweka......Pia wapo wanaofanikiwa online ila kuna wengine wameachika kwa waume zao then watu kama hao utawakuta kibao so angalia usijepigwa changa la macho tu ukamuona mwanamke mzuri kumbe hamna kitu be carefully kwa hilo tu!!
     
  13. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mapenzi ya online mtaja pata "wataliano" wana mbili wale.......
     
  14. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    _InternetOnlineDating.jpg

    ...mapenzi ya online ni sawa na kununua punda kwenye mfuko wa karatasi!
     
  15. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ingia kwenye site za kulipia entry fee pound 46 for three month, uone totoz inawezekana umecheki site za bure
     
  16. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ..........ha ha haaaaaaaaa, ''On internate no one knows that you are a dog''
     
  17. N

    Narumba Member

    #17
    Mar 13, 2009
    Joined: Jan 11, 2009
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahh, nicheke mie.Hivi mtu hadi unatafuta mpenzi mtandaoni inakuwaje? Huwezi kutongoza live au mdomo mzito?
     
  18. N

    Narumba Member

    #18
    Mar 13, 2009
    Joined: Jan 11, 2009
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahahaha
     
  19. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Na huko ndio wapi?
     
  20. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2009
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    aaah mzee! sentensi hapo juu inaonekana ulivuta then ukaachia baada ya kujisevia! mwenzio anahitaji chombo cha parmanent huyu!

    Mziwanda kwani shida ni nini muzee! mbona kwa mitaa wapo wengi tu wenye quality za maana! hata kama uko bize hebu jaribu kujihusisha kwenye masuala ya kijamii utawaona kibao tu.! wa mtandaoni wengi hawako serious na wanaishia tu kukutana na wataalam kama mzee hapo juu
     
Loading...