Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi ya mzazi kwa mtoto!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkeshahoi, Aug 4, 2010.

  1. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nimeona, hasa miaka ya karibuni...

    Wazazi wengi.. hasa wenye ukwasi... wanajitahidi kuwapa mazingira 'bora' watoto wao... watawafanyia kila kitu kiasi kwamba mtoto anakua kila kazi ya mikono anafanyiwa, shule ana gari la kumpeleka, chapaa ndo usiseme. akirudi nyumbani, kila kazi afanyiwa na shambaboi, hausigeli au ahata ndugu zake(binamu,wapwa n.k)!!!

    Hapewi hata mara moja nafasi afanye mambo yatakayomfanya asiwe tegemezi ana aweze kusimama pekee..

    Mwisho wa yote... mtoto anatia aibu ukubwani!! Uongo?!:smile:
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hiyo kweli! badala ya kuwatengeneza watoto wazee wengine wanawaharibu


    mfundishe mtoto kuwa na responsibilities nyumbani za familia au japo zinazomhusu yeye.
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    wazazi tunaona kama tunawasaidia watoto kumbe tunawaharibu..Kuna binti alilelewa katika mazingira hayo hajui kufua,kupika wala kazi yoyote ya mkono.Bad lucky ile anamaliza chuo wazazi wote wakawa wamefariki ghafla .anapata tabu sasa na kuwalaumu wazazi wake kwa nn hawakumfundisha toka mwanzo
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mathalani jr @ 3yrs anajua akishamaliza kula ama kunywa lazima ahamishe vyombo alivyotumia na kunawa mikono yeye mwenyewe!
    Sasa ni lazima asuuze vyombo hivyo na vitu kama soksi anafua hiyo ni 5 yrs (hata kama mtu mzima atarudia baadaye ) he gets the message ni jukumu lake!

    Kumpenda mtoto na kutomfundisha kuwa responsible ni kumwangamiza kama sio kumuua!
     
  5. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ahsante mkuu.
     
  6. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    tatizo la wazazi wengi hawajui/hatujui ya kwamba mtoto analelewa na wazazi,
    daima yuko kwenye transitional kuelekea kule anakoenda ambako huko
    hakutakuwa na mama wala baba zaidi ya kuwa na mme/mke wake
    na kutengeneza nyumba yake, yaani tunawachukulia kana kwamba tutazeeka nao
    mikononi mwetu, tujifunze kuwaandaa wanetu na kuwapa nafasi ya kujifunza kwa ajili ya miji waiendeayo baadae
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,570
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    My self i found one lady in Nation service she doesn't even kuwasha karabai hajui kiberiti kinawashwaje lakini baadae alikuja kujua baada ya suruba za JKT
    Lakini nawakiharibika wanaharibika vibaya.....kama niwakiume watu wanpua mgongoni kwake!!!amini usiamini hawa mimi nimekulia DC USA, baba H.E Amb,Prf Dr..............kwasana tu mbona wengi tunao!!:shock:
     
Loading...