Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi ya mpeleka polisi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MONTESQUIEU, Jul 4, 2011.

  1. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Rafiki yangu kawekwa ndani
    Kisa kamkashifu na kumtukana mwanamke anyehisi anatembea na mumewe

    Haki iko wapi hapa?
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hawezi kuwa mzima huyo mwanamke....kwanini amtukane mwenzie badala ya kubanana na mumewe????
     
  3. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kosa kisheria kumkashifu mtu. Alitakiwa apate ushahidi wa suala hilo, then akashtaki serikali za mitaa na si kukurupuka na kumkashifu mtu. Unajua hata matusi ambayo tumezoea kutukanana pia ni kosa? Kama mtu anafuatilia unaweza kujikuta matatani na ukashangaa.
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Haki imetendeka hapo..
    Huwezi kumtusi mtu na huna
    Uhakika na kosa alilofanya ...
     
  5. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama anauhakika je?
     
  6. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Serikali za mitaa wanashughulikia maswala kama haya?
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Acha kuchukua hatua mkononi.
     
  8. MaVa

    MaVa Member

    #8
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afuate hatua zinazotakikana na si kujichukulia sheria mkononi.
    Haki imetendeka bila kupinga hapo!
     
  9. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aende polisi/Mahakamani
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Then Unachukua hatua za kisheria kama niKitu cha kupelekwa police ..Otherwise ongea na partner wako. Sheria mkononi ni hapana kwa kitu kama hichi .. Sheria mkononi ina mahali pake.. Mfano mbakaji,na wanaotega watoto wadogo.
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    si na wao hawana kazi za maana wanazofanya ndo maana wanapelekewa kec za kipuuzi kama hzo.
     
  12. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mh hata mimi sasa naona kachemka japo yeye anadai kaonewa, sijui ntamsaidiaje?
     
  13. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ampeleke kwenye vyombo vya sheria na siyo kumtusi. Tena nakumbuka kulikuwa na hakimu fulani mhala fulani alikuwa anapenda sana kesi kama hizi. Hukumu zake zitakufanya usitukane tena maishani. Hapo angempiga miezi 6 bila ya faini
     
  14. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ati,
    Inakuwaje kama mtu alikuwa hajui kama kutukana ni kosa linaloweza mpeleka mbele ya sheria
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Mwache tu amalizie kifungo chake Si ulisema kawekwa ndani..Akitoka labda atakuwa kajifunza kitu...
     
  16. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hisia pekee, huwezi chukua sheria mikononi!!, Haki imetendeka.
     
  17. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaliyompeleka polisi sio mapenzi ni matusi yake.
     
  18. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    haki ipo
    kumtukana/kumkashifu mtu ni kosa kisheria

    angetafuta mbnu nyngne ya kumrekebsha uyo mwz wake
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kutokujua sheria si kibali cha kuvunja sheria

    uthabarishwa ths is kosa ..na unapewa mvua 8
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    ata km ana uhakika bt stl HAUNA AHAKI YA KUMTUSI MTU

    angefuata njia sahihi bt nt kutukana watu...afta low ni mwanaume aliyemfata uyo mwanamke mwngne(mara nyng)so ingekuwa busara km angezungumza na mumewe ....

    wewe unamtusi mwenzio badaye anampitia anampeleka dina movenpick ..anapewa pole na kubembelezwa na tiket ya dubai kufanya shopng juuu..wewe upo ndan unaliwa na mbu....

    ahh ukimwona mumeo kachopoka usiende kuvaana na mwanamke uyo wewe vaana na mumeo...NDO MWENYE KOSA


    sASA ata km umemtusi ,,....umemchambaaaaa so wat?ndo waachane?ASI UNACHOCHEA MAPENZ YAO APO BILA KUJUA?
     
Loading...