Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi ya mbali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tanganyika1, Aug 2, 2012.

  1. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamani leo naomba msaada juu ya hili. Mimi ni kijana wa kiume kwa sasa nipo dar ila najipanga kwenda sehemu fulani. Tatitizo langu ni kuwa siwezi kudumu na wanawake mara zote napokua mbali nao. Mihangaiko ya maisha hainiruhusu kukaa sehemu moja kwa muda mrefu. Tangu mwaka 2004 mpaka leo nimeishi tanga, iringa, lindi, dodoma, dar es salaam na sasa niko mbioni kwenda sehemu nyingine. Sasa nifanyeje na siipend hali hii?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Usiwe na permanent demu chapisha chapisha chapa ilaleeeee!
     
  3. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Unailaa ya kwapo kunuka bila kidonda, sema ushazowea kuonja onja kwani ukiwa na mkeo sehemu ulipo au kumuacha pale kwenye makazi yako rasmi kuna ubaya gani au unaogopa kuibiwa?
     
  4. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu ni kwamba wewe labda hapo serious na hao wapenzi wako unapokuwa nao mbali.
    Mimi binafsi nimekuwa nikiishi mbali na mpenzi wangu kwa muda mrefu,about 4 yrs,lkn nilikuwa commited kwake yaani
    nilikuwa na malengo naye..mi nlikuwa masomoni na yeye pia alikuwa masomoni lkn baadae mi nikaanza kazi mbali na alipokuwa. Naye pia alihitimu na kuanza kazi mkoa mwngne mbali na nlipokuwa.
    Baadae tukafunga ndoa na akanifata nilipo.
    Ila ktk mafanikio hayo kuna vitu vikuu vilivyosababisha yote
    kufanikiwa
    -:Mawasiliano yasiyo katika
    -:Kutembeleana mara kwa mara
    -:Uaminifu
    -:Malengo kwa mwenzi wako na mwisho ni
    -:Mapenzi ya dhati.
    Ukizingatia hayo mkuu utafanikiwa katika mapenzi yako ya mbali..Ni kanuni nilizotumia mimi mkuu.
     
  5. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,776
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    wewe usione soo..baadala ya kuwa na relationship wewe kuwa na locationships tuu.
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,242
    Trophy Points: 280
    Unatakiwa ufunge ndoa!
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Mwanawalwa

    Mwanawalwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mweee tutapona kweli na naniliu
     
  9. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    ushauri mzuri sana huu..
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Oa mama wa nyumbani uhame nae kila unapokwenda.
     
  11. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    problem solved, ushauri ndio huo mkuu...asante Asulo umewasilisha ipasavyo!
     
  12. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,776
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    tena wala usiwe na wasiwasi utapona tuu maana kwa kuwa wajua wewe utakuwa wachovya kwenye K tofauti utahakikisha kuwa watumia condom kwa kwenda mbele. plus statistics favour vito*bi
     
  13. Mwanawalwa

    Mwanawalwa JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mzabzab mwee asa kwani K huwa ina antivirus? dah no naipenda sana K yangu haiwezekani bana manake hata flsh disk ukiinsert kwenye kmpty tofauti inapata virus kuna trojan horse dah virus wanaweza kula files zote mmh
     
  14. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jipange
     
  15. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,776
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    sasa wewe ukianza kwenda namna hiyo huta taka kukamatia K
     
  16. Mwanawalwa

    Mwanawalwa JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kuikamata vp bana duh
     
  17. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,776
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    sii wewe waogopa trojan sijui vitu gani...watu wanataka kuosha rungu kwa raha zao ssa wewe mie nakwambia long distance ni full usanii tuu....so kamatia K pale ulipokuwepo ukisepa forget abt that K. unatakiwa ukamatie nyingine. usiogope trojan wala babu ya viru wewe ni protection kwa kwenda mbele
     
  18. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Hii kauli huwa inaifanya niwe nakumbuka usemi wa jamaa yangu mmoja ambaye huwa anadai anaenda kumsalimia mchumbake wakati anadai kila siku huwa wanasalimiana kwa simu!
     
  19. b

    babue Member

    #19
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    gooddddddddssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss
     
  20. Mwanawalwa

    Mwanawalwa JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    trojan ni aina ya virus wa kmypta , dah sijakusoma vizuri ntarudi baadae
     
Loading...