Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mapenzi ya mbali yanaelekea kunishinda

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by eagle's eye, Oct 31, 2012.

  1. e

    eagle's eye Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello.
    Jaman 3 days no call no text. I have played ma party mpaka naona iam using a lot of energy to secure uhusiano huu. Kama sipig then hakuna mawasiliano. Kama sijamtumia SMS basi hajib. Napoteza muda nn.?
     
  2. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Hivi usipopigiwa simu ndio inamaanisha hupendwi?
     
  3. M

    Mundu JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Lakini Eagle si una kawaida ya kuruka juu, juu zaidi na kuona mbali?
     
  4. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    ushaachika bana ganga yajayo watu wanakupigia daily we unasubr nini hapo?kwanza wewe jamii gani ke/me
     
  5. Kichancheda

    Kichancheda Senior Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dildooo...!
     
  6. charger

    charger JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Good from far is far from good,angali huu msemo usije tumika kwako
     
  7. k

    kamkoda JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Watu wako busy wanatafuta shilingi...hujajua unaweza ukawa na mtu 24-7 na bado ukaibiwa, unakuja kupakua mwenzio alikwishapakuliwa bora kipi?
     
  8. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,156
    Likes Received: 1,501
    Trophy Points: 280
    "Distance means so little when someone means so much."


     
  9. U

    UZEE MVI Senior Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni kama dalili ya maralia. But it may not imply kwamba una maralia. Fanya utafiti wa kutosha kujua kama kweli unachowaza ni ukweli au ni mawazo yako tu.
     
  10. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    We unayejiuliza hayo, ndio unampotezea mudA MWENZIO.
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Umeshafanya part yako let him do his,,,,,otherwise its not meant to be.
     
  12. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    So so true....it as simple as that!
     
  13. ram

    ram JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,699
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Mapenzi ya mbali kama una kifua kidogo hutayaweza, wengine tumeshazoe, ukipigiwa poa, akikutext ni sawa, asipofanya hivyo pia ni sawa tu maadam mimi nakuwa nimeshaplay my part
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Mapenzi ya mbali yanataka communication commitment kwa wote. Njia rahisi wala usijipe headache. Kaza moyo few days uone atafanyaje. Akikaa kimya inakufa kikomandoo. Akikuuliza vipi mbona kimya muambie kawaida tu, asipoongeza bidii jua kimeumana.
     
  15. T

    Tetra JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 1,522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Distance breaks friendship
     
  16. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hahaha...watu hawana relationships sasa...ni mwendo wa locationships tuu...mwenzio kashapata mtu aliko its abt tym u start luking for one too
     
  17. v

    valid statement JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Mapenzi ya mbali ni utata mtupu.
    Yanaongezaga nafasi ya kuiba au kuibwa kimapenzi.
     
  18. m

    mukuruu Member

    #18
    Nov 1, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angalia umri wako acha kupoteza tym kwa distance luv you will come commit suicide for nothing locationship is the best way minority have won this
     
  19. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Love is love....no mata the distance! kuwasiliana ni jambo muhimu sana, kama hali ndo hiyo be careful, huenda mechi za nje zinahusika hapa
     
  20. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Macho ya tai yanaona mbali sana, wewe imekuwaje humuoni mtu wako anafanya nini?!
     
Loading...