Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi ya kweli!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kaunga, Jul 8, 2012.

  1. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Wana MMU huenda tukajifunza kitu hata katika kipindi hiki cha mapenzi ya vitu au convinience!

    Kuna couple moja ilikuwa haina uwezo wa kifedha iliyoishi huko Brazil. Kipindi cha Noel ambapo wenzetu wanatabia ya kupeana zawadi kilipofika, kila mtu aliumiza kichwa ampe mwenzake zawadi gani.

    Mke ambaye alikuwa na nywele nzuri na ndefu (ingawa hazikutunzwa vizuri) aliamua kwenda kuziuza (ili kina King'asti wanunue) na kumnunulia mumewe mkanda wa saa yake ambao ulikuwa umekatika.

    Huku nyuma mume naye aliamua kwenda kuuza ile saa isiyo na mkanda na kumnunulia mkewe brush ya nywele na mafuta ili nywele za mkewe zizidi kupendeza.

    Walivyofika nyumbani Mke kafunga lemba kichwani na mume kaficha zawadi yake. Siku ya kufungua zawadi ilivyofika mama anaona brush na mafuta ya nywele ambazo hana, na mume anapata mkanda wa saa ambayo hana.

    Mtaconclude wenyewe!
    Robo weekend njema!
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmh, haya mapenzi yamekuwa adimu sana, sasa hivi ni 1+1=11.

    Sijui ni lini yatarudi
     
  3. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ndiyo maisha ya ma-surprise hayo... huwa siyapendi sana, though, huwa naona yako artificial mno
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Khaa!Aliyeuza cheni kapewa hela bandia,aliyetoa hela kapewa cheni fake!. . Ngoma droo,mbwa kala mbwa!
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    I know, ila hiyo ni true story!
    JF ni mimi na Eiyer tu ndio twaweza hata kuuza jicho ili kumsitiri mwingine!
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Lakini zaidi ya suprise, huoni mdada kuuza nywele zake kwa ajili ya mumewe ni gesture iliyo juu sana?
     
  7. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Safi sana. Mapenzi ya kweli hutoka moyoni na kukufanya umjali mwenzako bila kuangalia shida zako!

    Nywele zitatunzwa na kuota halafu zitauzwa tena na saa mpya ya baba itanunuliwa! Na maisha yataendelea
     
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hny, mwisho wa siku zawadi ambayo kila mtu kapata ni true n unselfish love; which is zawadi kubwa kuliko kitu chochote duniani!
     
  9. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana nawe mazima; upendo adimu sana huo, hasa siku hizi mmoja anapojitoa kabisa na mwingine anategeshea tu au anapass time! Nayatamani sana haya mapenzi, l wish nitapata wa kushare naye!
     
  10. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    eti nini? kuuza 'jicho'?
     
  11. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Kila mmoja anatamani mapenzi ya kweli shida ni jinsi ya kuyapata hasa katika kizazi hiki cha doti com. Mungu akusaidie upate mpenzi wa kweli sawa sawa na mahitaji ya moyo wako.
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sasa mie nisemeje?

    Mie niko tayari kata mkono na yeye yuko tayari kata mguu.

     
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Huamini? Eiyer njoo umwambie @cartula jinsi gani tuna mapenzi ya ukweliii!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mguu upi wa kati? Hawezi hata kama anakuona unakata roho aise! LOL
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    he he he, tena yote mitatu anakata ili aninunulie hereni tu.

     
  16. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
     
  17. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Katika zama hizi za demokrasia ya mapenzi, Japo kila mmoja alikuwa na lengo zuri ila baada ya kufungua zawadi lazima lawama zingekuwepo, kwa nini umeuza ile saa bila kunishirikisha, kwanini umekata nywele bila kunishirikisha, mwisho kununiana na cku kuharibika.
     
  18. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ni kweli aisee, ila hopefully mwishoni watapata meseji iliyondani zaidi ya saa na nywele. Ila story hii ilinitouch sana!
     
  19. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
     
  20. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    hakuna kitu inaitwa mapeni ya kweli, usijidanganye zama hizi ni wizi mtupu.

    Jitunze ili ujifurahishe mwenyewe sio mpenzio... copy that.
     
Loading...