Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi ya kweli ni yapi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KAMJUS, Mar 24, 2012.

  1. K

    KAMJUS Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Jamani mapenzi ya kweli kwangu si kumtoa out umpendaye tu. Kwangu mie nadhani kama kupendana kwa nini mtoto wa kiume amtoe wa kike tu? Inanipa homa sana ninapomuona mmoja anafanya kila kitu na mwingine ni mpokeaji na wkt anao uwezo wa kujibrother sugarcane? Nishauri au siyo jamani
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hiyo ndo itikadi, mme kumtreat mke and same way goes when they are married, mme ni provider. Ukitaka othewise itakuwa ngumu and you will loose a credibility as man and differentiate between cha kikume and mwanaume.
    Personally, I will only treat him if its his bday otherwise he should spend his money on me :msela::msela:
     
  3. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Napenda unavyo rusha miguu hapo.

    @Thread; Acha kutilisha aibu wewe sasa unataka mke wako akulipie chakula.

    Kama unaongelea wanawake amabao sio mke wako hapo lazima alipe yeye mpaa siku unamuoa :violin:
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Kwa msingi huo unaweza pia kumkosa wa koa...
     
  5. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nani kasema takosa wakuoa, nilisha pata wanamna hio wengi tu nawalilia niwaoe lakini sijawaoa...Nikaenda owa ambaye huwezi kuamini hata siku moja hajalilia nimtoe out, wala kuomba sijui nimnulie mkufu au bangiri, niloa yule ambaye nilipokuwa namuambia twende out anasema mpaa tukisha owana.

    Hao wakwenda out niliwachia nyie mlio endelea :cool2:
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    huu ubahili huu....
    haya tumekusikia.....tutakuwa tunakutoeni out......umefurahi..?
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    waambie tutawakimbia hao!
     
  8. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    tatizo we bahili unavifikiria visent vyako.walionazo hawawazi upuuz km huo
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    hili ndio tatizo la pesa za mawazo......
    mtoto mzuri anamtaka.....pesa hataki kutumia.....tutoe msaada gani hapa.......
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    si ndio hapo! Anapenda vizuri halafu hataki kugharamia. Hapo la kumsaidia ni kumshauri akatafute vijijini. Vya mjini aendelee kula kwa macho.
     
  11. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nyie mnajua nini mana ya ubakhili? bakhili ni yule mtu ambaye anajinyima yeye mwenyewe raha toka lini raha ikawa kero...Sijui uanze kubeba wanawake out ukawalishe, kero tupu....Kuna vyanaume vingine vikisha pata pesa kila mtu lazima ajue kama vinapesa, ndo unavikuta vinakimbilia kuwapeleka ma gf zao out, yule gf wake anakula weeee na kukutia demage, wengine labda wamekopa...Afu wanakuja watu walio mzidi akili wanamla yule gf wako bure kabisa bila hata yakutoa shiling moja mfukoni.

    Yani mimi kumtomlisha mwanamke nje ambaye sio mke wako sioni kama ni u bakhili, naona ni akili tupu hapo.


    Babu/baba zetu mbona hawajawatoa bibi/mama zetu out, nawaliishi maisha mazuri kuliko sisi :cool2:
     
  12. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wengi ni 'Miss Independent' kwa jina tu mkuu,kwa hiyo unapaswa kujiandaa vizuri kabla ya kuwatoa out.Chako chao,Chao chao.
    Ukilipia kila kitu ndio wanaona unachukulia majukumu yako kwa uzito.Matokeo yake wengi wananaswa kwa gear kuingia gharama ya kuwapeleka nice spots then unatimiza tamaa za mwili halafu unawaacha(huu mfano tu sio ushauri kwako and this aint my thing since i respect ladies)
    Halafu baadae utasikia mara 'you broke my heart' mara 'you played me' wanasahau 'they broke your wallet'.
     
  13. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,771
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    i like u...atleast u honest bana sio wanawake wanajidai indepwnt woman kumbe malungu yapopale pale
     
  14. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,771
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    mfana no k for free........ yaani in one form or another utalipia k tuu....
     
  15. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    hapo kweli umewaza
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Ukitaka kula shurti nawe uliwe--JMK
     
  17. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jana nimetoka out na kicheche kimoja cha kitaa hapa acha kinywe nlitoka na 50 nikarudi home na kama buku 3 hivi ndani ya masaa machache. dudu ka lile sidhani ka nkiliomba lininunulie fegi ya mia litaweza.
     
  18. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kawaida mkuu.Wanawake wa siku hizi ukimtoa out ndio anapata nafasi ya kujaribu/kuonja vinywaji na vyakula ambavyo hajawai kunywa na kula(anaviona kwenye matangazo ya kwenye runinga) matokeo yake wengine matumbo yanawakoroga au wanaishia kuzima kabisa.
     
  19. c

    charndams JF-Expert Member

    #19
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    so why did u waste all your time in beijing? why are u fighting for gender sensitive? why fight for equality if that is the case?
     
Loading...