Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi ya kweli haya hapa.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NDAMANDOO, Aug 7, 2012.

  1. NDAMANDOO

    NDAMANDOO JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Kwa wale wenzangu na mimi check hii then utaamua mwenyewe.

    185955_396700260388999_862555091_n.jpg

    kwa mtaji huu tutafikaaaaaaaaaaaaaa???????
     
  2. C

    CAY JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nakupenda ila chipsi na hela sitaleta!
     
  3. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    tupa kula.....dalili za ukibaka hizo ipo siku atakukaba usiku mmelala..
     
  4. NDAMANDOO

    NDAMANDOO JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Kama hutatoa basi mapenzi mimi na wewe basi mapenzi gani bila Chips? watu watakusaidia broo na hutapata ile kitu yetu ambayo ndio inayokupeleka huko hostel
     
  5. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi hadi siku za leo wanaume wanaingizwa mjini kwa style hizo!!
     
  6. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Duh!! Yale yale ya wanandembendembe, Kanga moja 'Laki si pesa'. Kazi ipo kwel kwel.
     
  7. NDAMANDOO

    NDAMANDOO JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    haswaaaaaa tena kwa sana na live bila chenga.
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Wakiwezeshwa wanaweza!
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Kazi ipo
     
  10. dri ma

    dri ma Senior Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo kwan w unaona lov kwel, hapo poch 2
     
  11. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,463
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    No chips kuku x4 na vocha = No honey = No love
     
  12. NDAMANDOO

    NDAMANDOO JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Ndio modern society hiyo. pesa mbele mapenzi baadaye.
     
  13. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hahahaahah mbavu zangu,
     
  14. NDAMANDOO

    NDAMANDOO JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    kutoa ni moyo si utajiri!!!!
     
  15. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wa aina hii anatofauti gani na bitch? Ni wale wale bana.
     
  16. D

    Deofm JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    black mailer
     
  17. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nini manake, utegemezi au!!
     
  18. NDAMANDOO

    NDAMANDOO JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    pesa mbele kama tai na mapenzi nyuma kama makalio.
     
  19. felinda

    felinda JF-Expert Member

    #19
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 351
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    no chips no love kama hutaki chapa lapa
     
  20. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #20
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    hahahha nimeipenda sana hii napenda toto chuo then natakiwa toa tumizi na muda napimiwa shugadady asijekuta veve
     
Loading...