Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi ya kufungwa mnyoror yananitatiza, msaada jamani.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ngekewa, Jul 4, 2012.

  1. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wanajamii unapotaka kumlisha mbwa mkali usiemzoea si unaweka chakula pale unapohisi mnyororo unamzuia yule mbwa? Halafu unasogeza chakula kwa jiti. Nahisi na mimi napewa mapenzi namna hiyo.

    Mimi niko kwenye kituo fulani cha kazi mkoa mmoja ulio mbali na Dar. Aliwasili kituoni hapo msichana mmoja mrembo ili kufanya mafunzo ya vitendo. Mimi si m chi nvi lakini msichana alinitowa roho yangu na moja kwa moja nikaanza kujenga maelewano nae na sikuchukuwa muda nikajieleza. Lilikuwa kosa kwani msichana alinigeuka hadi akaomba uhamisho na akapewa. Alipelekwa upande mwengine wa nchi mkoa fulani lakini alipofika huko alianza kuwasiliana nami na panapo shida ninazoweza kumsaidia nilifanya hivyo si mnajuwa mitandao imerahisisha kila kitu siku hizi.

    Mapenzi ya ndani ya cm yakanoga na kuendelea siku hadi siku. Kwa upande wangu nilikwisha kata tamaa na hivyo nilitafuta mpenzi na yule msichana ameshasikia hilo na amenialumu sana na anajaribu kunifanya nimfuate huko mbali aliko.Meseji za mapenzi na simu za nyakati za usiku hazishi eti anasema yeye ndie mwenye haki na mie kuliko huyu nilienae sasa.

    Nabaki kujiuliza nini kilimkimbiza na nini anataka sasa nashindwa kupata jibu. Naomba jawabu au ushauri ili nilitatue tatizo hili
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,779
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    alright...pole sana my advise is achana nae maana kwanza long distance relationship full usanii
     
  3. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Wewe kumuomba penzi ndio aombe uhamisho? Yawezekana ulikuwa boss wake ukawa unamghasi
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    anataka kakao
     
  5. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Inawezekana lakini bado ndio miemie alienikimbia.
     
  6. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hivi si ni wewe ulileta mada unataka kuoa mke wa pili?wewe endeleza uko chink kama hawajakuzika wenzio...
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    kata hayo mawasiliano na uwe unamjibu kwa meseji fupi kama ni mhimu kumjibu,mkiwa pamoja hakutambua feelings zako za nini sasa akusumbue wakati una wako,achana naye
     
  8. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ushauri mzuri lakini siuji kama nishakata tamaa? Akirudi jee?
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    kwani sasa hivi huna mpenzi?na huyo uliye naye unampotezea mda wake au?
     
  10. afrique

    afrique JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 484
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    let your heart decide on this
     
  11. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Naamini una msimamo wewe kama mwanaume wa kuamua uwe na nani mwenye mapenzi kwako na wewe unaempenda. Chagua mmoja wa kuwa nae, acha kutangatanga.
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,245
    Trophy Points: 280
    Tupa kule
     
  13. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Asikushughulishe naende uko, si alisha kutapika sasa imekuwaje tena?
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    ....Alikuwa mafunzo kwa vitendo, halafu akaomba uhamisho.....??????
     
  15. mito

    mito JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Binafsi sioni tatizo ikiwa unampenda yeye zaidi ya huyu aliyenaye hapo karibu. Kukukataa mwanzoni haimaanishi kama alikuwa hakupendi. Nahisi alikuwa na mtu wake ila amegundua hakuna future akaamua kugeukia kwako. Kuwa na mtu zaidi ya mmoja ktk harakati za kutafuta mwenzi wako wa maisha ni kitu cha kawaida kwa wote (mwanaume au mwanamke). So endelea naye tu mkuu as long as unampenda kumoyo.

    Shida ya mwanaume akishajua hivyo, atataka amgonge halafu amwache kwenye mataa! it's very wrong!
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    job true true................
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    si aende Ghana....
     
  18. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    Hivyo unafikiri kama nilimpenda ndio mapenzi yamefutika? La bado nampenda ila uhusiano gani niwe nae ndio ninaotaka msaada.
     
  19. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mito, nakukubalia ushauri wako lakini kuna hatuwa nyengine hapo mbele, yaani ndowa, sasa hilo ndio nataka niwe makini kati ya wawili hawa.
     
  20. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: nimependa huu msemo
     
Loading...