Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi ya kibongo na kupeana maua..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kwamex, Jul 21, 2011.

  1. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi kibongobongo wapenzi kupeana maua kama zawadi na anayepewa ua kuonyesha furaha to the maximum kwamba kairidhia hiyo zawadi kwa dhati huwa ni hisia za kweli toka moyoni au maigizo tu?, Utasikia "Ooh!, dear, thank you, jamanii" na pozi nyingine mbalimbali.

    Kinachontatiza ni kukuta huyo anayepokea ua kwa mbwembwe nyumbani kwake/kwao hana interest kabisa na maua iwe kuyamwagilia maji au kuyahudumia kwa namna nyingine yoyote au angalau tu kujua nyumbani kwake/kwao kuna maua ya aina flani yanapatikana...Nawasilisha.
     
  2. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    The one and only interest present ni mkwanja, mzawadie ili uwone kama furaha ni ya ukweli au anazuga, hayo mengine tunajilazimisha tu.

    najua wapo wataokaobisha, "pretenders", ila ukweli ndio huo.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    sasa ukiwaletea maua wafanyaje?wakatae?

    hebu waletee na vigunia vya mchele na vikapu vya samaki kwanza
    uone genuine feelings zao
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    mweeh! unafaa kuwa mkwe,lol! usisahahu na ndoo ya mafuta ya kukaangia samaki!
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    AAarg maua ni kuigiza tuuu, mpe mkwanja, chipsi mayai, mtoe out Samaki samaki, San ciro au mabaa yale ya sinza kesho sifa teleeeeeeeeeeee hahahahaha Bongo bana nzuri sana lkn CCM wameiharibuu
     
  6. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Upo sahihi kabisa, maua ni maigizo tu.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    naomba kuondoa shilingi! kuna wanawake wana hela zao pia, wanachohitaji ni upendo na appreciation! na isitoshe kuna watu (wanawake ama wanaume pia) wanapenda maua na wanajinunulia fresh flowers kupamba nyumba zao. muhimu ni ujue kama mpnzi wako anapenda kitu gani. hata hivyo kuna watu wamefundishwa ku-appreciate kila kitu wanachopewa na not to take anyone for granted! ndo maana hata kama ana hela zake, ukimletea chocolate ya tsh 1000/= ama hata kikombe tu chenye ramani ya tz atafurahia na kukithamini. sio kwa sababu ya gharama, ila ile nia tu ya kumfikiria inatosha!
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    badala ya kupoteza hela na maua mnunulie kilo ya nyama!
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    mi mke wangu alinizawadia boganivila siku ya wapendanao, nikabaki kikodoa tu macho ndio mapenzi ya kizungu hayo
     
  10. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli mie naona unaongea pumba tu.

    Sasa tofauti ni nini na sema mtu kapewa kadi na yeye huwa hatoi akaifurahia utasema uliyoongea humu

    Mchoshoooooooooo
     
  11. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja mia kwa mia ili kuwapunguzia wengine kazi ya kuanza kuuza zawadi walizopewa.
     
  12. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    tatizo unaweza ukaletewa mauwa na bado usipendwe(danganya toto), bora upate danganya toto ya mkwanja kuliko mauwa, coz kwenye mkwanja hata ukigundua kwamba ilikuwa danganya toto na wewe unajipa moyo kwamba ulifaidi.
     
  13. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha! Binafsi sio muumini wa mapenzi ya 'maua' ila hapo kwenye vigunia vya mchele kwa mjanja ataigiza vizuri kwa kutoa na machozi ya furaha maana anajua kazi yake itakuwa kutafuta 'frame' ya kufanyia biashara tu.
     
  14. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli maigizo, cpati picha mpenzi wako anakuletea zawadi kuja kufungua unakuta kabendera ka CCM.
     
  15. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haaah haaah haaah dah u made my nyt lol
     
  16. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    na mboga za majan pia wakamilishe mlo
     
  17. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wengine bado kula kulala anataka zawadi anayoweza kuificha hata rum akipeleka nyama ni kuchezea kichapo hadi aseme alipoitoa.
     
  18. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sijakusoma vizuri, ila kwa kadi ni kitu ambacho mtu alikizoea kukiona toka utotoni kwa kuona nyumbani kadi mbalimbali mfano X-mass, Eid n.k so haikuwa tabu kuappreciate kadi za mapenzi.
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    kudanganywa kupo tu wangu! tunadanganywa na ccm itakuwa wapenzi? ninachosemea mimi ni kuwa kuna watu wanapenda maua, sio lazma yawe ya bustanini lakini kuna watu indoor. kama ambavyo kuna mtu akiletewa sigara na mpenziwe anafurahi. sasa ukute anaependa kudanganyiwa na maua ww unamlazimisha kumkomelea hela uone wenzio walio creative watakavyokuzidi,lol (joking...)
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    mtakuja kufungwa na hakielimu hizi! wakubwa wenzenu hamuwaoni,lol!
     
Loading...