Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi ya jinsia moja madhara yake yakoje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Aug 7, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Katika hii dunia tunamoishi kumeibuka Wanawake wengi kufanya Mapenzi ya Jinsia moja hususani wanawake kwa wanawake wenzao je nini madhara yake??
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Hamna madhara..
     
  3. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,714
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Na faida je?
     
  4. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ni dhambi kwa Mungu! kama una tabia hiyo SIGN OUT IMMEDIATELY!
     
  5. mr gentleman

    mr gentleman JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 2,181
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    mmmmmhhhh!!!
     
  6. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    women + women hamna madhara.
    • no STI
    • no unwanted pregnancy
    • emotional satisfaction
    • no man induced problems (kama uzi nyingi za mmu zilivyo)
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Sijui coz sijawahi jaribu!
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Duh . . .
    Kumbe baskeli inaweza kuwa nzuri kuliko Hammer?
     
  9. S

    Starn JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwani we mwanamke?
     
  10. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tatizo lipo maadili mi sijui wanagu niwapeleke wapi ati kila kona machafuko lo jamani ina maana la wanaume limeshakuwa halali hadi tuje la kike oh no nani asaidie yupi sasa
     
  11. f

    filonos JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    kwakweli ni laha kupita maelezoo BRASH
     
  12. c

    coil Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Madhara ni mtu kuolewa na kuendeleza huo mchezo kwa siri.
     
  13. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Naogopa kusema kwa sababu ya vitu viwili....(1)Kuhamishwa thread kwenda jukwaa la wakubwa(2)Kusababishwa kufungwa kwa thread...ila nawasiwasi kuwa hapo hakuna raha..sijui wengine wanasemaje! ila content niuhuni hakuna tofauti na majike dume!!
     
  14. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,243
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    The issue is Beyond of my thinking capacity
     
  15. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,771
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    madhara ni kwamba hawajui utamu wa ukweli amabo wanaopata dushelele usikia...alafu nimesikia eti ukinipaka mkojo wa mwanamke mwenye mimba unaweza kummega lesbian
     
  16. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hi! Ungetupatia jinsia yako ingekuwa simple sana kupata wewe majibu ya swali lako!

    Weweeeee!!

     
  17. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Madhara sijui ila najua hatari yake katika jamii (Africa Kama ulaya) utaratibu huo unakubaliwa pale unapo endeshwa kwa Siri. As you might know, Kila penye Siri kuna unyanyasaji Fulani wa haki (ni methali tu, don't take it in extenso).
    Sijui alie uliza suali alikua na nia gani, but nataka kumtahadharisha na hatari hiyo ya segregation and sometimes persecution, beyond the lack of understanding.
     
  18. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijui sana ila kwa wanawake sidhani kama kuna madhara ila kwa wanaume najua kuna madhara maana unapanuka nyuma na huwezi kuzaa kwa anaefanywa. ila siku hizi kwenye nchi za wenzetu wameanza kuwaambia kuwa hakuna madhara endapo wakifanya kutumia condom. ila kidini ni dhambi kubwa sana so angalia imani yako kama inakuruhusu kufanya uchafu wako.
     
  19. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Jinsia inahusu nini hapa wewe jibu kwa jinsia ya bwanako/bibiyako!
     
  20. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Dhambi kivipi?maana kushikana gsport ni dhambi?
     
Loading...