Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi ya jinsia mmoja tunawahukumu kwa lipi hasa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KYALOSANGI, Apr 12, 2011.

  1. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Huwa najiuliza hii kuwasakama watu wanafanya mapenzi ya jinsia moja wanasakwamwa kwa lipi!kama wao wanapenda na wahaingillii faragha ya mtu /watu wengine!
    Kama ni dini mbona dini imekataza mambo mengi na bado mengi hayafuatwi,!
    Au tunachagua dhambi
    Labda kama issue ni bayolojia hapo pana mshiko!lakini kama wao hawaoni tatizo sisi yatuwashia nn!
     
  2. o

    olais New Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmmmmhhhhhhh ngoja nifikirie vizur kabla sijatoa neno:A S-key:
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Wewe una lako jambo.......................sio bure kabisa ....................
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Nawe ni miongoni mwao?
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    Ndio mzee
    sio kazi yetu
    kum judge mtu yeyote
    Tunaweza tusipende vitu watu
    wanavyofanya lakini hatuna haki yeyote
    Ya kumshutumu.. hata dini zenyewe zina sema
    tupendane .. Binafsi Nina marafiki wengi wa namna hiyo
    wakike na wa kiume.. nilichojifunza ni kumuheshimu mtu
    Na kumsaidia akiwa na tatizo .. yaliyobakia ni Mungu pekee
    Anayafahamu na yeye ndo anayejua adhabu zetu..
     
  6. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    huu mwingine sina shaka ni u agent wa shetani. hiivi kwa nini hatukuumbwa na vyote!! kile cha kuweka na kile cha kuwekewa!!??
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    anzisha chama cha kutetea mashoga na wasagaji utasikika zaidi na utakuwa maarufu sana kuliko hapa JF
    Ona wenzako kule marekani,na juzi kati hapa kenya,....
    Tena mda huu wa kuandika katiba,utauza sura kweli
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huh,na wewe umeanza kumkosoa Mungu jamani?
    Unahisi alikosea eh?
     
  9. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Umeona eeh!
     
  10. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Nashukuru umeona mantiki kidogo ....!
     
  11. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Huu wot eni uoga wa kuukabili ukweli!
    Dunia hii ni lazima tuusimmame na kujihoji ndio maana nikauliza kama ni dini mbona tunazikomalia dhambi chache tu!
     
  12. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Kumbuka hawa ni binadamu kama wewe! hao ni maumbile tu ,kama ni tabia bado ni sehemu ya jamii wewe upo dunia ipi na unajua asili yako nni!
     
  13. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Jmbo gani Dena haya ni mabo yaliyopo duniani hatuwezi kukwepa kuyajadili !hakuna sbb ya kuwa waoga tunawaogopamafisadi NA HAYA TUKAE KIMYA!
     
  14. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    usitake kuhalalisha kila kitu kwa ku-compromise kiasi hiki.

    hapo kwenye red: mzazi akipenda kumtoa roho mwanae utachukulia kuwa ni sawa kwa sababu tu ni mwanae?
    Hivi wewe unakubaliana na mauaji ya namna yoyote kisa tu mtu amehalalisha uuaji wake? Je wewe utakubaliana na MWIZI au Jambazi kwa sababu tu ametoa sababu za uwizi au ujambazi wake?
    Kushiriki mapenzi ya jinsia ni kosa kama ilivyo makosa mengine ya uuaji, wizi, na mengineyo..

    Eti kwa sababu vitendo vingine ambavyo vimekatazwa na dini havikemewi kwa nguvu basi ndo iwe sababu ya ku-justify uzinzi wa jinsia moja??
    Na kuna dhambi Mungu anazishughulikia hapa hapa dunia, kumbuka sodoma na gomora,

    Hebu kaa chini na ufikirie upya
     
  15. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hivi wewe hauoni kwamba wanaume wakiwa mabwabwa wanasababisha bei za lipustiki na make up kuongezeka halaf gharama zinaongezeka majumbani kwetu sisi ma ATM marijali kuwahudumia mawaifu zetu?, think! mjomba think!
     
  16. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Heshima ni jambo la muhimu kwa binadamu yeyote. Lakini kuna vitendo vingeno kamwe havitaweza kukubalika katika jamii kwa sababu tu kwamba wahusika wameridhia..
    Nchi za watu kufanya mapenzi na Under Age (kulingana na sheria zao) ni makosa hata kama walikubaliana.
    Ifike wakati ni bora uwaambie kile unachoamini kuliko kuvumilia, iko siku na wewe utajikuta umetumbukia bila kupenda
     
  17. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mkuu halaf hata vitoto vya shule si vinarizia wenyewe kupewa dozi na mapedeshee, sasa kwanini tusiviachie vikaenjoy tu?, hii freedom ina limit bana. nimekugongea like, acha niludi kugonga na senks.
     
  18. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    na wanaojifanya je? hao tuweke kundi gani? maana mungu hajaamrisha toys, punyeto n.k
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    Nadhani tunaongelea
    Homasexual hapa
    Na mimi point yangu inalenga kwaO

    Ikija topic ya kufanya sex na
    Watoto walio under age nita react nakujibu
    Ipasavyo..
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mtu kupenda kitu na yeye kukifurahia hakukihalalishi hicho kitu.Unaposema mbona tunafanya mambo mengine tusiyotakiwa kufanya kwani hayo mambo yamekubalika na kuhalalishwa.Kuna wanaopenda kubaka..kuiba..kuua..na mengine ya ajabu.Sasa hawa nao wahalalishiwe wanayofanya kwasababu wao wanapenda?Wanawake watoe mimba kwa wingi kwasababu ni zao?Mungu angetaka mapenzi ya jinsia moja angeumba wanaume tu..wanawake tu au angewezesha jinsia moja kuzalishana ili wote tukiangukia kwenye hilo kizazi kiendelee.
     
Loading...