Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi ya facebook!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bollo Yang, Feb 9, 2010.

  1. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mara nyingi baadhi ya wanaume wa kitanzania (mimi mmojawapo) tunaamini kuwa mwanamke utayeanzisha mahusiano nae kupitia facebook ama mtandaoni kwa ujumla ni kicheche!!! Ingawa yeye (Mwanamke) anaweza kuwa very serious kwenye hiyo relationship...
    Mnabishaaaaaaaa??
     
  2. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Duh...maswli mengine bana......
     
  3. Mnene 1

    Mnene 1 Senior Member

    #3
    Feb 9, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo ndo mawazo ya wanaume wengi ila mimi nina mtazamo tofauti kidogo.
    Naamini sio wote na nina mfano hai wa rafiki yangu aliyepata mke kupitia mtandao na ni mke mwenye heshima na mcha Mungu.
     
  4. S

    Starworld Member

    #4
    Feb 9, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inategemea wewe unatafsiri vipi.
    Kuna namna na sehemu mbalimbali za watu kukutana.Facebook na mitandao mingine ni njia mojawapo.Wewe unayetongoza huyu mwanamke basi ndio kicheche zaidi kama tafsiri ya kicheche kwako ndio hiyo!
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    mimi sikubishii kwakuwa huo ndio upeo wako wa kufikiri na ni mtazamo wako!
     
  6. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
     
  7. JS

    JS JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
     
  8. JS

    JS JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nikuulize swali wewe mpenzi wako umemtoa wapi??? Tusijekubishana hapa
     
  9. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
     
  10. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    HAJUI KUWA SASA NI DUNIA YA ICT LOL...
    Anadhani bado watu wanakutana kisimani, kwenye kukata majani, kwenye ngoma, kwenye mchiriku.....endeleza
    Labda tumsaidie ku frame vizuri ishu:
    Wana JF, MKITAKA KUPATA MWANAMKE/MWANAUME AMBAYE ANAFAA , NI WAPI MAHALI PAZURI?........
     
  11. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nilihisi tu watakaojibu saaana ni wasichana!!! hahahaha..lol
     
  12. JS

    JS JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo umefurahi sasa eee???
     
  13. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yap..nimefurahi kupata mawazo yenu....
     
  14. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kwa ku rephrase suala lako ungeuliza hivi " jee social networks mtandaoni kama facebook ni sehemu nzuri ya kutafutia wake?"
    lakini sio unakuja hapa unataka "tubishane" na upeo wako wa kufikiri.

    wako tele walopata wake facebook na wametulia nao kuliko hata wale waliowaona kwenye nyumba za ibada.
     
  15. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Thinking capacity yako mhhhhhhh!
    Uko darasa la ngapi vile?
     
  16. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Very good idea, naomba sasa thread yangu isomeke hivo unavotaka wewe..nakubali upeo wangu ni mdogo.
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    WOS nakubaliana na wewe 100% hii dunia ni ya ICT....

    nimeshaona mahusiano mengi yaliyotokana na mtandao na yakazaa ndoa tena ndoa za heshima wala hakuna tatizo.

    ulimwengu huu watu hatuna hata muda wa kwenda kushiriki michiriku na midundiko basi tutakuwa hatupati wenza...........

    hiyo issue umei-frame vizuri thanks
     
  18. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hivi kuna njemba zinatafutaga mademu kwenye facebook?? lolz.
     
  19. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ujanja wa kugombana na keyboard wengi wamefuzu.. Self taught experts :D
     
  20. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    I hope you are one of them!
     
Loading...