Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mapenzi ya dot com

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by IGWE, Aug 10, 2011.

  1. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    Nipo hapa kijiweni kama kawaida nang'arisha viatu,washkaji kama kawaida wamejaa kijiweni wakilonga kila mtu alilonalo analiwasilisha na mijadala imepamba moto hapa.Kwa kweli kijiweni kuna raha yake hata kama mishe2 za hapa si za kuingiza mihela mingi kama ya epa lakn kila kitu ni burudani.Moja lililonifurahisha na kunishangaza ni hili

    Eti,..kuna jamaa ana mpnz wake wanayependana sana toka kitambo,..sasa jana jion jamaa akiwa maeneo na washkaji akamuona demu wake kaongozana na jamaa mwingine,ikabidi amfuatilie ajue nini hatma yake.Demu na jamaa wakaenda mpaka ghetto kwa mshikaji_hapo jamaa kapagawa...kashindwa akitinga home kwa jamaa_jamaa anaweza akamtoa nduki na bisibisi halafu itakua how come sababu hajamuoa..ikabidi asubiri sehem na washkaji wake,..mara sister duu anatokea anakutana na mshkaji anaaanza kulia eti shetan kamwingia hakua na nia ya kumsaliti mshkaji na kamwe hayuko tayari waachane.

    Sasa mimi nashindwa kuelewa huyu mdada amefanya haya yote,tena kwa hiari yake halaf anasema eti shetan,....bado anampenda mshkaji wake na hayuko tayari waachane.......wana jf huu ndio mtindo mpya wa mapenzi?
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    duh! Huyo binti atakuwa anakapepo ka ngono. Sex itakuwa ndio mchezo aupendao duh! mie ningekua ndio mshikaji sina shaka ningemtosa huyo manzi!
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    umeona eeeeeh!...yaani hata sielewi ni nini alikua anamaanisha
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Kwanza hata kumsikiliza huyo dem ni ujinga,nimeamua kutumia hilo neno dem coz nimekereka!
     
  5. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Usaliti nje nje! tena akiwa na akili zake timamu kabisa halafu anamsingizia shetani looooh....!
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ukitaka sana uwe na haki zote
    oa
     
  7. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Anamsingizia shetani mbona
     
  8. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hapo mi sisemi kitu, maana ndo angekuwa wangu kabla hajanifikia kunielezea upumbavu wake anakula mawe kama stefano wa kwenye biblia.
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    mapenzi ya dot com siyo sawa na mapenzi ya p.o.box.mapenzi ya dot com unashikilia roho mkononi.mia
     
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hawa vijana bwana....mhhh kazi wanayo!!

    Sisi wa 1947 tulikuwa tunayasoma hayo mambo kwenye hekaya!
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Bana Mapenzi ni kitu cha ajabu saana.... Tukifuata logic, Morals, kujisafisha, kuji paint kua ni watu tupingao upuuzi au kua na multiple partners lazima tutaponda mdada... but hadithi kama hizi inabidi uwajue wahusika na mahusiano yao since long.... na mazingira ya mahusiano yao kabla ya kujudge... Mimi ninavoelewa kulala na mtu mwingine ambae sio mpenzi wako (sometimes haimaanishi kua humpendi ulo nae - THOU ni tabia chafu na mbaya..); Nielewavo mimi ni tatizo zaidi kama mhusika ambae kafumaniwa anakua na "Don't care attitude" au ku over do emotions za kujifanya kajutia.... Enways... Don't know what to say...
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mbona hilo swali wanaliuliza wanawake siku zote???? Nadhani wewe ni mwanamke pekee niliyemsikia akisema hivyo!!
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Genuinely don't know nisememe nini.... ila tu napenda kua realistic in most cases DC....
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Tatizo watu wanatafuta 'full package' ndio maana wanatanga tanga.
     
  15. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Sawa ila karibu wanawake wote niliokutana nao hawaamini kwamba mwanamume anaweza kwenda kufanya sampling na testing huko nje na akawa bado anampenda. Wewe unatokea sayari ipi??
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Sayari ya experience... learning from mistakes.. loving... heartbreaks... observation... Great guy friends (with no benefits) and never regretting but learning from every thing nimepitia na walo pitia wa karibu yangu... Best remedy....

    Nina msemo fulani... Usipo jifunza kupitia kwa mistakes za wa karibu yako (jamii) utajifunza kwa kupitia mwenyewe....
     
  17. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Mzee mwenzangu, she is my lovebird.....that explains it all....
     
  18. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,677
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Kwa wanaume na mimi nakubali kuwa sex na love ni vitu viwili tofauti. Kwa mwanamke naomba niwapinge. Ukiona msichana/mkeo katoka nje jua wazi huna chako kwa sababu kwa wanawake hiyo kitu ina involve feelings si tamaa ya mwili pekee unless wale wachache wenye pepo ambao they can't spend a night without. Au hao dot. com ambao ni pesa ndo zinawafanya watembee hovyo. But still hata kama ni pesa naendelea ku doubt kama msichana wa hivyo anakuwa anampenda mtu anayemcheat. This is why wanawake wengi ni waaminifu sana except those who are kibiashara zaidi.

    Na nadhani ndio maana wanaume wengi hawana msamaha kwa msichana anayewacheat kwani wanajua hamna penzi tena.
     
  19. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,677
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    And smart people learn from other people's mistakes.
     
  20. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hadi shetani anatushangaa tunavyo msingizia kesi now days
     
Loading...