Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi ya dhati yakoje? Yanafananaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gagurito, Aug 20, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wadau wa jamvin, Mwenzenu nimekuwa nikisikia kwa wakati tofauti watu (wote wadada na wakaka) wakisema "namtaka mpenzi mwenye mapenzi ya dhati" Honest neno dhati mpaka sasa cjapata kuelewa maana halisi ya neno hili/ sielewi mapenzi haya yakoje. JE NI NINI TAFSIRI SAHII YA NENO "DHATI"? Tusaidiane!
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,383
    Trophy Points: 280
    yana rangi ya binzari hivi lol
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Jamani kamusi za kiswahili zimechomwa moto zote au hazikuwahi kuchapishwa?!
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Lizzy hujalala wewe duh!
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Kuwa seriouz mkuu teh!
     
  6. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mapenzi ya dhati yalikuwepo miaka mingi iliyopita sasa ni ndoto za mchanA hakuna kitu kama hicho sasa ni full usanii si kwa wazee hadi vijana!!!
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwa mara ya pili nauliza ...NILALE MCHANA NIMEKUA MZAZI MIE?!
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Logic ya hoja yangu inatokana na ukweli kwamba mpaka sasa sijaona utofauti kati ya mapenzi ya dhati na mapenzi ya uongo, hii inatokana na ukweli kwamba wahusika ni wale wale, matendo yao ni yale yale, usanii ni ule ule. SASA HAYA MAPENZI YA DHATI YAKOJE?
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Hee mchana now? haya mamaa leta ma'comments yako! Mwenzio mapenzi ya dhati nimeshindwa yajua, nimeshindwa tofautisha na mapenz mengine coz wahusika wale wale, kutendwa kule kule etc!
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hao wahusika wale wale kila siku unawapata wapi?!Mbona mimi sijatendwa?!
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Labda kwangu hiyo dhati haijawah nitembelea. Lakin hata baadhi ya watu waliopo ktk mahusiano wamekua wakionekana kufurahia mapenzi yao kwa wakati then afta muda wamekua wakilizwa kwa kutendwa, hapo awali walideclare wote kwa pamoja kuwa wanamapendo ya dhati, sasa huku kulizwa ndio haswa kwanichanganya zaid! Ni kweli haya mapenz ya dhati yapo? Yanafananaje? Yakoje?
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mtu kua na mapenzi ya dhati na wewe haimaanishi kwamba mtakua pamoja milele...inamaanisha kwamba kwa wakati ule anaokua anakupenda anakua anakupenda kweli na sio anakuzuga!!!
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Sawa Lizzy, wewe ni bint una experience kubwa ktk watu wa jinsia yako the same kwangu, sote wa tz then twajua mapenz ya kibongo yalivyo, japo kwa huo muda uusemao wewe, unadhan nature ya mahusiano ya wadada na wakaka wa kibongo yanausisha udhati?
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Baadhi NDIO...wengi HAPANA. Wengi wako kimaslahi zaidi!!!
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    Asante kwa ufafanuzi! Nadhani sasa utakubaliana nami kuwa hawa wengi wameteka sana mapenzi either kwa tamaa zao, njaa zao na mapesa yao, Matendo yao yamekua ya hovyo kiasi kwamba wamejenga hofu kwa hawa wachache wenye mapenzi ya kweli, wamewafunika kwa matendo yao maovu, kiasi kwamba UDHATI WA MAPENZI sasa umepotea!
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,383
    Trophy Points: 280
    define maslahi...

    Hata hiyo true love unaweza kuidefine as maslahi pia...
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160

    Hiyo ndio hali halisi....full usanii!!
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sina kamusi...na mwalimu wangu wa kiswahili tumepotezana longi!!
     
  19. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Mkubwa unausingizi pumzika!
     
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Hahahaaa! mjibu mwenzio kesho ana pepa bwana!
     
Loading...