Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi Vs Urafiki, vinahusiana???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kongosho, May 4, 2012.

  1. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    nimejikuta najiuliza hivi urafiki na mapenzi vinahusiana?

    Unaweza muomba mtu awe mpenzi, je unaweza omba mtu awe rafiki?

    Au urafiki ni kitu kinakuja chenyewe tu kutokana na vionjo/tabia zenu?

    Kuwa wapenzi lazima muwe marafiki?

    Nimejikuta hata maana halisi ya urafiki inanichanganya.

    Msaada hapa . . . . .
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    jamani Kongosho....hii mada nzuri ila muda huu mbaya......tushalewa sasa....
    hii nzuri jumatatu bana.....
    au basi kesho asubuhi...tutaichambua......
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    katika hali ya kawaida, mapenzi yanapaswa ku-develop kama progression ya urafiki... but katika ulimwengu wa leo wa dot.com, usishangae kukuta mapenzi yana-develop from nowhere kwa style ya voda fasta...
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hebu jaribu kidogo
    biya hazichakachui akili bana.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hata kwa zamani bado ulikuwa unaweza kuta wapenzi lakini kuna mipaka fulani ambayo huwezi iona kati ya marafiki.

     
  6. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wa kunyumba bwana...hahaha,haya bwana mwezi bado mchanga (mshiko bado unaruhusu) hapa nshachakachuka mbege mie haaa...
     
  7. vanilla

    vanilla JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi naamini kwamba urafiki unakuja kutokana na kuendana tabia au vitu mnavyovipenda then mnajikuta friends automatically. na pia ninaamini kwamba kuwa wapenzi ni lazima muwe marafiki ili kila mmoja awe huru na mwenzie. kama urafiki haupo kwenye mapenzi ndio hapo sasa unakuta mtu anakuwa huru zaidi kufunguka kwa rafiki kuliko kwa mpenziwe which i think is not gud. mpenzi wako anatakiwa kuwa your bestfriend!
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    ni nini upotee hivyo mae.....yeuwomii.....habari za siku tele.....
    ni kweli kabisa....na w/end ndio leo......chaa...maisha yenyewe yako wapi bana......

     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nyamayao na Preta, ntawachapa kuchakachua hadi mbege iwaishe.

    Nisaidieni hapa.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mapenzi na urafiki vyote huja naturale. Tofauti yake ni urafiki kuna vitu

    nje ya mlivyo vinavyowavutia na kuwaweka pamoja hali upenzi muonekano wenu wa nje unawa pull pamoja.
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Inawezekana kuwa marafiki bila kuwa wapenzi, BUT NOT IN AFRICA!
    Kwetu jamíi haitawaelewa, na kutokana na presha ya marika plus mikasa ya mapenzi, mtajikuta mmeangukiana tu!
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wanawake wa siku hizi hata mapenzi huombi, ukishampiga na bia mbili tatu tu basi wa kwako huyoo:wink2:
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hao wa bia mbiki ni wapenzi au makamuzi tu?

     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wapo wanaoweza kuwa marafiki, japo wachache ila wapo.

    Nataka kujua maana, mwingilaiano au uhusiano kati ya urafiki na mapenzi.

     
  15. O

    Old Moshi Senior Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kwa uelewa wangu mdogo naona kama urafiki unatokea automaticaly, baada ya watu wawili kua na tabia au vitu vinavyofanana, na hauwezi kuombwa.

    mapenzi yanaweza kutokea kwa njia 2. Either watu walio na tabia na interest zinazofanana au kutokua na interest zinazofanana.

    mapenzi yanayoanzia kwenye urafiki yana chance kubwa sana ya kuwork out. Hii ni kwa sababu upendo unakua wa kirafiki zaidi ambao ni more strong than upendo wa kimapenzi.

    tatizo ni kwamba ni vigumu kwa jinsia 2 tofauti kua na urafiki bila kuhusisha mapenzi.
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    pamt, nimekupata

    hiyo ya jinsia 2 kuwa marafiki tu, hiyo haikuwa changamoto kwangu kwa swali hili.

    Ila changamoto ilikuwa ni kujua urafiki vs mapenzi. Asante kwa mchango wako.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    @LD, waweza dadavua hapa pia.

    Package ya urafiki ina nini? Na mapenzi ina nini?
     
Loading...