Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi ni utoto unaofanywa na watu wazima...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tindikalikali, Mar 29, 2012.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Ukiyatazama mapenzi kwa jicho la tatu utagundua kwamba ni utoto unaofanywa na watu wazima. Ebu wachunguze wanawake, wanapenda kuambiwa maneno mazuri, yenye kila aina ya ahadi ndani yake hata kama ni uongo. Wanaume nao wanapenda waambiwe maneno matamu yanayohusu mapenzi hata kama ni ya ulaghai na hayana ukweli, wao huamini tu kwasababu ni matamu" ....mwisho wa siku vilio.
     
  2. h

    hayaka JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bila maneno matamu penzi halinogi! Hata kuku nao wana stail zao.
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mh kumbe?
     
  4. T

    TOWASHI JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Imejini hayo maneno matamu yasingekuwako...............yangeitwa mapenzi kweli?
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    maneno matamu ndo utoto?
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Unataka tuambiane maneno machungu?
     
  7. maziwa ya mgando

    maziwa ya mgando Senior Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mie huwa na maneno machachu kama ndimu, nikujaribishie?
     
  8. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    mapenzi si utoto,hivyo vionjo unavyoviita utoto ndio vinaitwa mapenzi lol grow up
     
  9. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    hebu weka hapa tuone
     
  10. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Mapenzi siyo utoto 2, bali ni makubaliano baina ya wapumbavu wawili, ukiwa na akili zako timamu huwezi penda. Ndo maana wale wanaojiona wako smart huishia kuumizwa tu, sababu ya kumegwa na kuachwa.
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ukiona hivi ujue umetendwa ama unasifiwa na Mpenzio lakini huamini wastahili hizo sifa.... Ironically ukute anamaanisha kabisa ila tu sababu wanaume mna mtindo wa kutaka jua hasa kama kweli na mara nyingi kushindwa amini ndio mana inakuja negative attitude. Ingawa somehow nakuungua mkono life would have been so simple kama Mapenzi yasingekuwepo.
     
  12. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Umesahau kudeka na kudekezana.....

    Nadhani maisha ilitakiwa iwe vile sema tu shetani kaingilia hapo katikati ndio maana tunaita utoto!
     
  13. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Aiseeee!!
     
  14. S

    SI unit JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Kha! Mtindi..
     
  15. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mwambie huyo. Sweet lies ndio mpango mzima.
     
  16. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yah hayo hizo ndo raha za mapenzi wala si utoto....
     
  17. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mapenzi ni mchezo wa watu wazima.
    Tatizo watoto mnaingilia na hata kuharibu fani.

    Hebu angalia mwenyewe(wala usiende mbali) namna watoto wanavyoliharibu jukwaa la MMU.
     
  18. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    hahaha hahaaaaaaaa hii nzitoo
     
  19. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mai waif, ana maana maneno kama mf. wa yale nnayokwambiaga - "Husny una sura nzuri kuwazidi malkia Nelepta na Sorais !
    - Husny una shingo ya upanga! - Husny hatua zako za hesabu , na macho yako mng'aro wa mbalamwezi.
    - Kiuno cha Nyigu!
    - Mguu wa bia !
    N.k n.k
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    ooh mme, ongea taratibu utajiongezea competitors.
     
Loading...