Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mapenzi ni udanganyifu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by twenty2, May 25, 2011.

  1. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli mapenzi ni udanganyifu,coz kwann unakuwa na mpz zaidi ya mmoja?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mapenzi sio udanganyifu...watu ndio wadanganyifu na ndio maana wanakua na watu zaidi ya mmoja!!Zaidi ya mmoja sio wapenzi ni watu tu walioingizwa mkenge!
     
  3. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi unajua kwa mfano..mimi nikienda kumchukua changu nikaenda nae gesti, mimi na yeye kwa wakati ule ni wapenzi! mfano huu nataka tu kukuonesha kwamba kuna mapenzi ya aina nyingi, wengine unakuta mtu na mpenzi wake lakini hata hawajui future ya maisha yao ikoje..kwa nini nisiwe na wengine! wengine ndio wameona lakini basi tu ilimradi alitaka kuoa au kuolewa! kwa mpango huu lazima kutakua na uchakachuaji.
    Lakini pia huwa kuna vijisababu vidogo vidogo viiiiingi vikiongozwa na tamaa ndio vinasababisha mapenzi yawe ya aina nyingi, ila tu nataka nikwambie kuna kitu kinaitwa TRUE LOVE, mkipendana, aminiana, lindana, kujaliana na kumkumbuka Mungu...basi inakua burudaaaaaaaani!
     
  4. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    mapenzii yana jumuisha mambo mengi...udanga jifu ni moja wapo,ila huwezi kuacha kupenda na kuwaa katika mapenzi hata kama umedanganywaa...unavyo hisi yalivyo ndo hivyo yatavyokuwaaa
     
  5. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na kwann umchukue changudoa wakati unampz wako?au akulizshi?na kwann ucmwambie na ukaachana nae,sasa uon mapenzi n udanganyifu?
     
  6. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio coz uwezi ukaniambia unanipenda mm twety2 sana2 then 4same tym una Asha, c ndio udanganyifu wenyewe?na kwann uwe na asha wakati nakulizsha?au 2natotauti gan?au kuna utamu tofaoti?
     
  7. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    huo nilikua nakupa mfano..kwa sababu kuna watu ambao hawana wapenzi ila anaposikia kiu anatafuta changu basi siku zinakwenda! ndio maana nikakwambia mapenzi yapo ya aina nyingi..mapenzi feki ambayo ndio yana exist kwa asilimia kubwa ndio hayo ya kutovunja ukimya na kuelewana!
     
  8. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani mapenzi yanaongozwa na nani?au kwani mapenzi yanaonekana?na mapenzi n nn?ukishajjbu ayo maswali ndio utapata jbu kuwa mapenz n udaganyifu unaoongozwa na wa2.
     
Loading...