Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi ni sweet,lakin!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by CHIGANDA, Mar 3, 2012.

  1. C

    CHIGANDA New Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijui ni utaratibu gani hutumika kumpata mpenzi aliye mkweli,kwani ni imani yangu kuwa kila kilicho chema kina mahusiano ya moja kwa moja na Mwenyezi Mungu,lakin ajabu kuna watu wanapata wapenzi wema kwa njia haramu na kuwafanya wakose utambuzi rational,Nimehangaika sana,nimenyanyaswa sana,nimeteseka sana na haya mapenzi kwani niligusa pasipo gusika,sasa kwa kuwa mimi ni binadamu mwenye sifa zote za kibayolojia,nimeamua kuliweka hili hadharani pengine naweza pata aliyetendwa kama mimi,KAZI KWENU WALIMWENGU.
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hapa hakuna anaenda kanisani kila siku j'pili hata tukuhakikishie kama utapata mkweli aliye na uhusiano na mungu.
     
  3. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hapo inabidi uende hospital wakupime pressure, naona iko juu sana.
     
  4. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Aisee!
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    vuta subira utampata tu
     
  6. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mkikutana wote wawili mna machungu ya kutendwa, si patachimibika mkuu?
     
  7. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,622
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kazi unayo we mwenyewe uliyetendwa...
     
  8. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    hahahaha naima utampa presha mwenzio bure!
     
  9. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mapenzi hayatabiriki. Ni kama bahati tu unapokuta umempata mtu aliye na mwelekeo mzuri. Taratibu utapata anayekufaa. Sio wote ni waongo ila kumjua wa kweli ndio mtihani. So be patient and pray..
     
  10. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    tatzo nyie mkiwa kwenye mahusiano mnajifanya wababe mkikimbiwa mnalalamika,golden chance never come twice!
     
Loading...