Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi ni sumu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by twenty2, Jul 29, 2011.

  1. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mapenzi ni sumu kwasababu ukiachwa na mtu unayempenda unaweza ukajiua na kupoteza maisha kabisa or ukanywa sumu kwasababu ya mapenzi.ndio maana nasema mapenzi ni kama sumu.
     
  2. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Vipi yamekukuta?
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Mambo ya kujitakia tu!!!
     
  4. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 542
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Tafuta mwingine, mbona wengi tu sumu ya nini?
     
  5. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana just ni ukweli uliopo,ata kama hayajakukuta one day yes.
     
  6. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapo lakini hautompata kama wa mwanzo.
     
  7. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayajakukuta nn?au haujashuudia?
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    Mhhhhhhhh
     
  9. Maddock

    Maddock Member

    #9
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole, usijiue kuna mwingine anatamani hata kesho atoe posa kwenu! Hukuzaliwa na hayo umeyakuta tu tena ukubwani!
     
  10. Maddock

    Maddock Member

    #10
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati mwingine hii kitu ni kama daladala.. sio lazima upande la jana bora kufika
     
  11. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    kwa hiyo unatushauri nini?
     
  12. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    MApenzi sio sumu, mapenzi ni furaha, na mapenzi ni amani. soma neno la 1 corinthian 13: mstari wa 4 hadi wa 7:
    4 Love is patient, love is kind. It does not envy, it does not boast, it is not proud. 5 It is not rude, it is not self-seeking, it is not easily angered, it keeps no record of wrongs. 6 Love does not delight in evil but rejoices with the truth. 7 It always protects, always trusts, always hopes, always perseveres.

    &#8203;Ukikuta kitu kinafanana mapenzi lakini hakifanani na maneno haya matakatifu basi ndio sumu yenyewe, hepukana nayo. Kweli sio hivo kila siku ila ni hivo most of the time.
     
  13. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wapo tele tu ili mradi uachane na mawazo ya ajabu kuwa there is a better half for you. istoshe kama mlianza uhusiano it means hakuwepo kabla ila wewe ulikuwepo so akiondoka wewe upo. Muachen kupenda bila kukalibisha kidhibiti mwendo (akili)
     
  14. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mapenzi ni matamu sana hasa ukimpata unaendana nae kwa kweli,ila ni machungu kama shubiri ukipata mtu msiye endana nae, au kuforce uhusiano ni mbaya sana
     
Loading...