Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi ni sumu kaliiii, nisaidieni!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Logo, Apr 20, 2011.

  1. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hallo,
    Kama wakati mgumu maishani mwangu, ni huu ndio nilio nao.
    Nilipenda msichana yupo Form 4, nilipomweleza hisia zangu hakusita kwani hata yeye alikuwa na kitu hicho tangu siku nyingi! Sasa umefikia wakati mimi nataka nioe mwaka kesho, na nilimwambia kabla ya kusign in yaani kukubaliana naye, hakuzungumzia zaidi kuhusu hilo.

    Msichana anauwezo mkubwa darasani yuko tatu bora! Sasa amesema kuona naye mwaka kesho ni lazima. Amesema atatumia mbinu yoyote ile ili mimi na yeye tuoane mwaka kesho! Sasa nifanyeje, niachane naye maana najua atajifelisha ili tuoane, na akifaulu kwenda kidato cha tano itakuwaje? Hataki tuachane ng'o!
    Nisaidieni wanajamvi ni wakati mgumu!
    Asanteni.
     
  2. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ngoja nikawaite walimu waje hapa!! maaana naona unatuchezea akili sasa!!!!!!!!!
     
  3. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watakuja kunisaidia au?
     
  4. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,043
    Likes Received: 1,395
    Trophy Points: 280
    Kwani na wewe bado upo "kidato"?, kama haupo huko basi wa kidato waachie wa kidato wenyewe, tafuta mtu mzima mwenzio usije itwa fataki. Kwa jinsi ya watoto wa siku hizi wanaanza masomo mapema kwa vyovyote kwa hiyo O-Level atakuwa under 18, tahadhali waijua sheria inaitwa SOSPA!?, inakunyemelea ndugu
     
  5. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Upendo kidonda
     
  6. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hivi kweli mtu mzima kama mimi unaweza kunikalisha chini, kwa habari kama hii?? eti mwanafunzi!! angekuwa mdogo wako ww anafanyiwa kama unavyomfanyia mtoto wa watu ungefurahi?????????
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Nenda FB ukaulize huko tuondolee utoto wako hapo eti atajifelisha kisa nini hiyo mb** au kitu gani hasa muone kwanza

    Ole wako unijibu nakuchapa
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We uko kidato cha ngapi???
     
  9. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ona hapa chini da dena!!


    The following user say thanks to Dena Amsi for this usefull post
    Susy (Today)
     
  10. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    we kweli mwehu, yaani....lione. Tukidai watoto wamevamia jukwaa mnakasirika.
     
  11. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hahahhahahhah uwiii jamani mbavu zangu
    muoneeni huruma jamani
    ye kazoea wa vidato tu:lol::lol:
    wakubwa wenzake pasua kichwa..lol
     
  12. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    MKUU,..
    Niliposoma topic nikajua labda kweli unataka msaada ikabidi niingie ili nione content/thread yenyewe,..nilicho kiona sasa baada ya kuisoma ni kwamba wewe unaonekana una matatizo kidogo ya kufikiri na kufanya maamuzi na wala sio matatizo yanayosababishwa na sumu ya penzi kama unavyotaka kutuaminisha ww,...haiwezekani hata kidogo eti upange kuoana na mtoto wa kidato cha nne ambaye nafikiri utakua umembaka mara kibao bila ridhaa yake isipokua kwa giriba zako za kifataki,....i wish ningekufahamu ili sheria ichukue mkondo wake
    My take:achana mara moja na huyo mtt na sio huyo tu hata hao wengine unaofikiria kuwagiribu plz tafuta saizi yako ,..mbina wapo wengi tu
     
  13. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Verse umezitoa, tena zawaka moto.
    Ukweli umetoboa, umenichoma kisu cha moto.
    NitakuPM ndoa, ujibu nikupe kitimoto.
    Dena Amsi sio doa, ungenishuri ningepona
     
  14. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Watakapokuja kwenye hiyo ndoa yenu hutaweza kujitetea kuwa hukujua. Hivi hata taarifa ya habari huangalii au kusikiliza? Huo ni uharibifu kwa watoto wetu, mwache haraka asome! Yaani mwenzio akili zake za kitoto toto anafikiri ndoa ni mchezo wa kibaba na kimama na wewe unajua yupo serious?
    Hebu kaache hako katoto, hakajui kalitendalo. Au kasuburi kama umri umeenda kama wangu tafuta mkubwa mwenzetu oa. Ila ukikaendekeza utapigwa ban ya 30 years from our world.
     
  15. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tatizo hizi forum mpaka watoto wanatumia, sasa unataka alete hoja gani kwenye jukwaa la mapenzi! si bora huyo wengine ni primary ana access viruzi tu na siku zinakwenda, atakuja mwingine hapa wa darasa la sita kutuletea stori za demu wake!

    Angalizo..kijana achana na mwanafunzi, mwache asome...yani ungejua mpaka sasa unastahili adhabu
     
  16. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pointi umezinena, moyoni umenifungua.
    Nilikuwa nimebana, inanibidi kufumbua.
    Hongera nukatumia, ziweze kukufurahisha.
    Nakupenda kiongozi mwema, ujengaye taifa letu.
     
  17. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mzee umenena, kwa busara nimeelewa.
    Nitajitahidi kumuacha, tena leo nitampigia.
    Ng'o sitaendelea, ushauri wako nimeuelewa.
    Ulale salama leo, kazi ya upendo umeifanya.
     
  18. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umenifumbua macho, hata utando umetoka.
    Umeongea bila kicho, usemi wako umeeleweka!
    Miaka 30 ni kichocho, ukweli siwezi kustahimili.
    Leo nimeacha, maisha ni utu.
     
  19. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Usijali, pole sana..! karibu sana
     
  20. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unacheka kwa giliba, mizimu imekuzunguka.
    Hujatoa gamba, umeongeza kuanguka.
    Mauti ni mamba, huwa yuko kimya.
    Hata wewe ni binadamu, jaribu kutulia.
     
Loading...