Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi ni nini hasa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, Jul 14, 2009.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kila siku najiuliza hivi mapenzi ni nini hasa?
    Najiuliza kwa nini watu wanapenda mapenzi?
    Nashuhudia ili mapenzi yanoge je ni lazima kuwe na wivu ndani yake?
    Nashuhudia watu wengi wanatoa roho zao kisa mapenzi?
    Hivi mapenzi jamani nini kwa kweli?
    Naomba msaada nifanye nini ili niweze kuyafaidi mapenzi.

    Ni nini kiini cha wivu katika mapenzi?
    Hivi mapenzi yana nini mpaka mtu unang'ang'ania?
    Mapenzi kwa nini mtu akisaliti yupo radhi kujinyonga?
    Naombeni msaada nilazima uliye mzimia na kufa na kuoza juu yake mkafanya mapenzi?
    Mapenzi jamani yana nini utakuta ndugu wanahasamiana kwa ajili ya mapenzi.
    Nitaendelea.....
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mapenzi KIZUNGUMKUTI!
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi mapenzi yana formula ambayo unaweza ukaitumia?
    Kwanini mapenzi yanakosanisha watu na kujenga uhasama?
    Je kuna haja ya kuyaendeleza mapenzi jamani?
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahahah!
    We mkuu inaonekana YOU HAVE SOMETHING IN YOUR HEAD WHICH IS EATING YOU UP!we sema tu
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mapenzi jamani wanasema ni matamu utamu wake ni upi?
    Mapenzi ni shubili wengine wanadai,shubili yake ni ipi?
    Mwanajamii,Masanilo,Yo Yo,Msanii,Kaizer,Mbu,WOS,Nyamayao,Penny mpo wapi jamani mnisaidie sielewi nini maana ya mapenzi.
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    Jul 14, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Eh sasa Fidel ndugu yangu unatutega
    Kusema kweli kwa experience yangu naweza sema mapenzi ni vyote utamu na shubiri.
    Utamu- Pale mnapokuwa mnaelewana na mpensio, mnaongea lugha moja na kufurahiana uwepo wenu- mara nyingi hii huwa wakati ule wa mwanzoni wakati novel bado ipo.

    Shubiri - pale mnapokuwa mmechokana na kuwa na tofauti zenu hasa mtaposhindwa kuzishughuliki8a/tatua

    mie nimeonja sehemu zote mbili so am writing according to my experience
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Tafiri rasmi na sahihi kabisa ya mapenzi Mheshimiwa Fidel 180 ni vile unavyoishi na mrembo wako au mywife wako.
    Ukingoja ya kusimuliwa na wengine, imekula kwako, maana watakusimulia jinsi wao wanavyo`do` na akina Chausiku wao! ha ha haaaaa!!!
    Usihofu kwamba unavyoenda wewe ni wrong, no no nooo,... uko sawa kabisa, maana hii mambo ni personal bana!!
     
  8. Killuminati

    Killuminati JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2009
    Joined: Apr 24, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Mapenzi ni kuzinguana tu nothing else.
     
  9. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...utamu wake upende nawe upendwe!

    ...Fidel80, shubili ni pale yule umpendaye yeye wala hana habari nawe!

    ... mapenzi ni pamoja na 'uchoyo' wa roho kutaka "umtakaye" awe wako peke yako, kwa hali yeyote ile iwayo hata kama itabidi udhalilike mbele ya jamii inayokuzunguka.
     
  10. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    nimeipenda
     
  11. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    I liked this too!!!!!!!!!!!

    Kumbe ni uchoyo??????????ni kweli kabisa.
     
  12. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni vigumu sana kupata majibu kuhusu mapenzi kwani kila mtu ana jibu lake kwa swali lile lile.Majibu kuhusiana na mapenzi utokana na experience,mbaya zaidi kila mtu ana uzoefu wake katika hili.
     
  13. G

    Gashle Senior Member

    #13
    Jul 15, 2009
    Joined: Mar 30, 2007
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mapenzi... mapenzi aisee ni vigumu sana kuyaelezea, wanaosema ni pamoja na uchoyo mi naona kama kuna kijiukweli ndani yake, labda niongeze na ubinafsi. Nafikiri kwa wengi jibu la mapenzi ni nini litaendana na yuko katika stage gani ya mapenzi. Kwa wenzangu na mimi 30+ nafikiri itakuwa ngumu kutoa jibu la haraka haraka kuwa mapenzi ni nini. Tunachokubaliana wote ni kwamba mapenzi yako so complicated, si kitu ya kurukia kichwa kichwa...
     
  14. Nyaralego

    Nyaralego JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2009
    Joined: Nov 13, 2007
    Messages: 732
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Love is love...Love is a understanding... it's unconditional
    I will quote this poem by Elizabeth Barrett Browning...U will love it too. it sums it up for love...

    ""How do I love thee? Let me count the ways.
    I love thee to the depth and breadth and height
    My soul can reach, when feeling out of sight
    For the ends of Being and ideal Grace.
    I love thee to the level of every day's
    Most quiet need, by sun and candlelight.
    I love thee freely, as men strive for Right;
    I love thee purely, as they turn from Praise.
    I love with a passion put to use
    In my old griefs, and with my childhood's faith.
    I love thee with a love I seemed to lose
    With my lost saints, I love thee with the breath,
    Smiles, tears, of all my life! and, if God choose,
    I shall but love thee better after death. "

    Mapenzi ni subira, uelewano, So many small things.
     
  15. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mapenzi ni kuwa tayari kujitoa Mhanga kwa uwapendao kuanzia katika familia yako
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mwana mimi sikutegi lakini nataka nipate ufafanuzi haya mapenzi kama ni matamu kwa nini watu wanauana kwa ajili ya wivu wa haya mapenzi.
    Na hapo kama ni shubili mtu unateseka kwa ajili ya mapenzi kwa nini usiayaache jamani?
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hehehehe Mbu umeniacha hoi hapo kwenye uchoyo.
    Duh mtu hata kama anamiliki nyumba kubwa,nyumba kati na nyumba ndogo anataka amege zote yeye mwenyewe amfumanie timbwili lake hapo hehehe sasa hao wote 3 wamzubili mzee mmoja inawezekana kweli?
     
  18. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...huyo tunamwita 'mlafi'! si unajua mwenye tabia za ulafi akivimbiwa anakuwaje? mwenyewe hujiona kafwaudu kumbe -anahitaji kusaidiwa, hajiwezi!
     
  19. M

    Magehema JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mpe Akupe PENZI period!
     
  20. KIFARU

    KIFARU Senior Member

    #20
    Jul 15, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 172
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mapenzi hayana formula,na wala hayana utamu maana yake ukitaka umpende mtu lazima umpende hata kama akutaki, mapenzi hayaeleweki, si umeona hiyo avatar ya mkuu kyakya, dogo ana show love kwa pig,
    NOTE: Chochote ambacho akili yako na moyo wako utakua umeupeleka huko 97% fahamu utakuja siku kulia tuu, siyo mapenzi,hata pesa, watoto,n.k
     
Loading...