Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi ni mateso jamani/ kupenda kubaya sana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by genesisbryne, Nov 26, 2011.

  1. g

    genesisbryne Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni takribani miezi 6 sasa toka nilipaachana na rafiki yangu,
    lakini mpaka leo hii napoandika thread hii naumia moyoni kila nikimkumbuka
    nilikuwa na ndoto nyingi nae katika maisha yangu bali kutokana na sababu nilizochindwa kuvumilia kwa muda mrefu nikaona nijiweke pembeni.

    nimeshindwa kabisa kumsahau nduguzanguni....!
     
  2. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,014
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    duu!! pole sana kweli wewe ulipenda !!!!! wenzio ni hapo kwa papo ukiacha unasahau!!
     
  3. BWANYEENYE

    BWANYEENYE Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Jun 2, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poyeeeeeeeeee ndio ukubwa huo na ndio rafiki wa ukubwani walivyo...
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,071
    Trophy Points: 280
    thas L. I. F. E
     
  5. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mlishawahi ku-du kabla ya kuachana.
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nashangaa sana watu wanaoziendekeza nafsi zao katika mapenzi. Katika hilo mpigie magoti Yesu Kristo na kumshukuru kwa mema aliyokutendea na utubu kabisa kama hamkuvunja amri ya sita.
    Nasema hivyo kwa maana labda angekuja kukutenda zaidi ya hapo alipokutenda na kukuumiza zaidi ya hapo.
    Sema na moyo wako utamsahau na kitu kingine usimfikirie kila mara kwani hauna shughuli nyingine zinakuweka busy mpaka umfikirie huyo jamaa yako aliyekutenda?
    Watu kama nyie ndiyo mnaokufa kirahisi, unaweza kukuta mtu amepuyanga zake siku akijisikia anakuja kwako kukudanganya na wewe unakubali kwa kigezo unampenda.
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    kama vp jaribu ku make-up naye ili uendelee kuwa na furaha kama unaona kuachana naye ulikosea. Vinginevyo kwa kuwa hamkuzaliwa mapacha, we endelea na maisha yako..........si unajua mambo ya ukimwi!
     
  8. N

    Natemwa Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ama kwel mapenz ni kabur endapo utapenda ucpopendwa,na ni vigumu kutambua kama mwenza amekutia moyoni au kakutamani.
     
  9. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Pole sana jaribu kujiweka busy na shughuli zako, pia jichanganye na marafiki zako. Usiwe unakaa muda mrefu idle minded hii ni mbaya na itakufanya kumkumbuka mara kwa mara.
     
  10. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,014
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Pole!

    Ndo raha ya kupenda hiyo, uumizweee mpaka basi afu mwenzio keshakusahau na kakamata kitu kipya.
    Its only time au ukikutana na the right person can heal a broken heart.
     
  12. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Songa mbele!! jiwekee malengo mengine, utayasahau. Jisemee moyoni, life is possible without him/her.
     
  13. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,014
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    bwana yesu asifiwe sana!
     
  14. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Sometimes you have to smile pretend everything is okay Hold back the tears,and just walk away....utaumizwa na wenzio hadi lini?? wewe umebaki kuungulia moyoni mwenzio anakula gud tym....me pia nlikuwa hvo hvo lakini cku hzi wala binadam mwenzangu hanipi presha.... nikiona haviji tupa kuleeeeeeeeeeeeee naendelea na ishu zangu
     
  15. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    we hujakamatika wewe
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,604
    Trophy Points: 280
    Ni kawaida hiyo hakuna cha ajabu. Wapenzi wengine ni vigumu sana kuwasahau hata baada ya miaka chungu nzima kupita, labda utampata mwingine utampenda kama yeye. Pole sana.





     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Mapenzi mateso, kama hujawahi kuteseka ni ngumu kuelewa.
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    True dat kama haujawahi kuonja "Tamu Chungu" hauwezi kuelewa kabisa..
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,604
    Trophy Points: 280
    ...lakini pamoja na mateso yaliyomo ndani ya mapenzi, bado kupendwa au kupenda ni raha sana kama ukibahatika.
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    nashukuru unalifahamu hilo. Bishanga anakutafuta.
     
Loading...