Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi ni kitu muhimu sana.

Discussion in 'Jamii Photos' started by St. Paka Mweusi, Dec 18, 2010.

  1. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wacheki hawa.....
    [​IMG]

    Wengine hawa


    [​IMG]
     
  2. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    [​IMG]


    Hawa nao.......
     
  3. LD

    LD JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nakusubiri!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Haya nimefika mama usintoe meno tu maana nimeogopa......
     
  5. LD

    LD JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wala usiogope baba!!! najua unafikisha ujumbe kwa hadhira.
     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Sijui mimi na wewe tutafananaje tu kwenye harusi yetu?
     
  7. LD

    LD JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwani umeshanichagua mimi, wale watatu umeshawatosa???
     
  8. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Wale naona siwawezi bora nikuchague wewe au wewe unaonaje?
     
  9. LD

    LD JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    mmmmh nipe muda wa kufikiri, kuomba na kufanya maamuzi,
     
  10. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Haya mama chukua muda wowote unaoutaka na mimi inabidi niongeze muda wa nadhiri yangu huku,
    maana nilioteshwa kuwa wangu wa milele atatoka hapahapa JF.
     
  11. LD

    LD JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Eti eee, yani kesho nawahi misa ya asubuhi, afu katikati ya wiki nitaomba isomwe misa malumu kwa ajili yetu, ili tujue ni
    kweli wewe ni Mume mwema kwangu na mimi ni mke mwema kwako??
     
  12. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Hii post imefanya siku ya leo kuwa njema kabisa,naomba usome vizuri hapo nilipoweka bold na hiyo ndio maana yake bila hata ya kuongeza wala kupunguza .
     
  13. LD

    LD JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tehe teheeee,
     
  14. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145




    Na hapo ndio nilipozidi kukupenda,maana kikwetu wakati mnaongea mwenzio akicheka tu basi ujue ujumbe wako umekubaliwa kwa hiyo asante sana kwa kunikubalia ombi langu, tuanze maandalizi tu sasa au unasemaje.
     
  15. LD

    LD JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hata kabla hatujaomba mmmmh, inabidi tuombe kwanza bwana,
    Mmmmh afu we paka mweusi, kwani we ni mweusi kama huyo paka.
     
  16. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
     
  17. LD

    LD JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
     
  18. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #18
    Dec 18, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
     
  19. LD

    LD JF-Expert Member

    #19
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
     
  20. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
     
Loading...