Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi & ngono....!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gbollin, Feb 19, 2011.

  1. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wapendwa naomba mnijibu maswali haya:- 1=mapenzi ni nini?. 2=ngono ni nini?. 3=unapenda kufanya mapenzi/ngono muda gani?. 4=kwanini unapenda/unachukia mapenzi/ngono?
    My take:- hulazimishwi kuchangia,kama hujisikii chapa lapa!!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Ushauri wa bure:
    Hapo ulipoandika MY TAKE ungeandika Angalizo..ingeleta maana zaidi!

    Lakini Mimi ni wa hapo kwenye red, na nachapa lapa kama ifuAtavyo!
     
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usingizi umenikaba, sijasoma chochote nimepitiliza.
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,707
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    1. Mapenzi ni upendo.
    2. Ngono sijajua ni nini.
    3 jibu la hapa linategemea na majibu ya hapo juu. Pia sijui.
    4 hili nalo sijui.
    My take: sijalazimishwa kuchangia. Malapa yamekatika.
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    1. Mapenzi hutokea moyoni, humwendea yeyote na hayauliziwi sababu.
    2. Ngono ni nje-ndani, juu-chini, mbele-nyuma mpaka mwisho wa safari.
    3. Mimi mtoto, sijawahi kufanya ngono muda wowote.
    4. Kwa kuwa sijawahi kufanya, sijui kama napenda au sipendi.
    Take ya Mphamvu: Usiwekee watu masharti kwa kuwa wewe humiliki thread hapa JF, ni mahala huru, ulipakuta huru, paache na uhuru wake!
     
  6. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,567
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huwa wanasema heri ujinga wa mwerevu kuliko neema ya ********. Nachapa lapa.
     
  7. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #7
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,528
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280

    Njoo tukufunze...basi..mashaaalah!!

    well mapenzi ni kitu cha ndani hasa....tena hata bila ngono mapenzi yapo ...na mapenzi mengi huweza kuzaa ndoa..ndio maana mwanamke unayempenda kwa dhati hata kama hakupi ngono...unakuwa tayari kusubiri....

    Ngono ni kitu cha mara moja....wapenzi wa ngono wako radhi hata kununua....au hata kama si kwa kununua hutokea mkakutana mwanamke na mwanamume mkajigundua kuwa wote mnapenda ngono...kwa hiyo nyie uhusiano wenu utakuwa ni wa ngono...tu..sex date..

    Wapenzi wengi wa ngono ni wajumzi [wanawake kwa wanaume]...
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Kaka wataka kunifanya nini mie mwanaume mwenzio, ama kweli dunia jal kwishnei! Yanh sheikh wangu unataka unifunze mapenzi?
     
  9. LD

    LD JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nachapa lapa!!
     
  10. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #10
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,528
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    astakhafur...hizi hiden ID ....samahani Bro....
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    AH? Mie sina gubu bwana, nishakusamehe kabla hata hujaomba msamaha!
     
  12. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nimeipendaaa!!
     
  13. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    You are not serious, are you???...
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    naomba uje kwangu na mpenzi wako nikufundishe mambo yote hapo juu kwa vitendo
     
  15. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,868
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    :flock:
     
  16. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hujauliza: Uzinzi ni nini???
     
  17. Ney wa Barca

    Ney wa Barca JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kha! kumbe nimekosea njia ngoja nichape lapa kabla sijabambwa!
     
  18. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #18
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kama wewe mtoto unachangiaje mada za wakubwa??? hukutakiwa kuingia kwenye hii thread,
     
  19. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #19
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,287
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    :hand::hand::rain:
     
  20. N

    Nothing4good Senior Member

    #20
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eti ayu? yes I am unafikiri atakujibu nini? Nimemsaidia
     
Loading...