Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi na plastiki..lol

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Jul 9, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Wakwepaji wa mapenzi ya asili ya bwana na bibi siku hizi hujikita kwenye kufanya mapenzi na plastiki (dildo).......................exciting plastic man................baadhi ya watetezi wa mahaba haya yasiyo ya asili huwa wanajikita kwenye hoja zifuatazo:-

    a) mwanaumme wangu haniridhishi na siwezi kumweleza kwa hiyo kuliko kuzini nimeona afadhali nitafute penzi la plastiki..........

    b)Penzi na plastiki linanithibitishia ya kuwa hata mimi naweza kujitegemea na kuacha kutegemea wanaumme na machachari yao rundo..........

    c) Penzi la plastiki linaniletea uhuru zaidi wa kujamiana wakati niutakao na bila ya zengwe lolote lile na kunifanya nijione ni mtu muhimu sana.........

    d) Hakuna madhara yoyote hasa ya HIV na STD....................

    e)Ni hatua ya kujikomboa kwa mwanamke kutoka kwenye minyororo ya ukandamizaji wa mwanaumme.....................ni ushindi dhidi ya mfumo dume..........................................

    f) raha ya punyeto


    Changamoto zake ni pamoja na:-

    a) Khofu ya kugundulika na mpenzi wake.........

    b)Kukosekana na msisimko unaoletwa na kujaamiana na jinsia nyingine.....................kama Muumba alivyokusudia..........

    c) kupoteza nafasi ya kujiendeleza katika kujenga mahusiano na jinsia nyingine kutokana na kuona hakuna umuhimu wa kufanya hivyo...........

    d) kuonyesha anti-social behaviour kwa jamii............
    SOURCE: hii ni kulingana na makala moja katika gazeti la the Standard la Kenya...................

    Wateja wengi wa penzi la plastiki ni wanawake wasomi ambao hujikita vilevile katika mapenzi ya jinsia moja .................................nionavyo.........
     
  2. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mi nitaita Ngono na Plastic..............................................sioni mapenzi hapo!
     
  3. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ni bora wao kuliko kujiingiza kwenye apenzi na mtu akamuumiza, hii nahisi hapa kwetu bado sana
     
  4. H

    Hute JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,499
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    sodoma na gomora ndo hizi, baadaye wanaume wote watapotea watabaki wanawake tu wajiridhishe na dildo..Mungu okoa kizazi hiki cha nyoka...
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Hata wanaume ni wateja wakubwa
    (Labda sio sana hapa Africa )
    Bora hata wanawake ni dildo, vibrators etc
    Wanaume ni midoli haswa yenye vichwa na
    ... mmmhh
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kuingia kwenye mapenzi na mtu akakuumiza ni matokeo tu best...omba upate atakaekujali...mwisho wa siku plastiki si mpango wa Mungu.
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Pitia changamoto zake ambazo nimezibandika hivi punde ikiwemo ni njia nyepesi ya kuwa shoga....................
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Ninaafiki na hoja hii........................
     
  9. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ina kuwaje kama mume kazama kwa nyumba ndogo na mwanamke anakuwa na hamu, hapati tendo miezi hat sita, na huyu mwanamke anaogopa kuwa na mahusiano na mtu mwingine, akinunua doli hilo atakuwa kafanya makosa?
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    bulanketi chapamtu halina ushindani.................ni vyema nikatoboa............................
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    kama ilivyo kwa kuchapa mtindi litamliwaza lakini siyo ufumbuzi wa tatizo.......................atakapolichoka hilo doli bado hamu yake ni mzee wake amrudie na kumliwaza..................lol
     
  12. CPU

    CPU JF Gold Member

    #12
    Jul 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Hii ni PLASTIC na MWANAMKE
     
  13. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuna wanaume huwa wanapata matatizo ya kiafya, wengine ajali wanavunjika viuno, wengine kisukari kikali sana..wanakuwa hawawezi na wananunua hayo mavitu wenyewe kuwaridhisha wake zao, tunawasikia hata kwenye mablog wakiomba ushauri na hawa utawajaji vipi?
     
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    hao ni wachache sana wenye maafa hayo......................walio wengi ni katika mapambano na jinsia ya kiume..............................wanadai wanapambana na mfume dume kandamizi..................lol.......................
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    the battle of the sexes is still very much with us...........lol..............kama mdada aona mzee wake ni kiwete kimapenzi si mwelekezane ili naye awe fundi...........lol.................kulikoni kumkimbia.........................na kukata tamaa.......................
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Mmmhhhhh
     
  17. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #17
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180

    ni ngumu sana kuhukumu moja kwa moja kwani hujui kilichompelekea mtu kuwa na mdoli japo nafasi ya mwanaume kwenye maisha ya mwanamke itabaki pale pale hata kama mdoli unatumika.
     
  18. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo atakuwa anatumia hilo plastic wakati anasubiri mume arudi kwake?
    Je,ikitokea huyo mume akarudi kwa mkewe,huyu mke atakuwa anaridhishwa tena kingono na mumewe?

    Inasemekana kuwa hayo maplastic yanaharibu sana kisaikolojia.................................hivyo iwe ni mwanaume/mwanamke anatumia.....................mwisho wa siku.............hatafurahia tena ngono ya kawaida.

    Pia wataalamu wanasema kuwa njia isiyo na madhara kwa mwanamke ......................kujiridhisha kingono kama mpenzi wake yuko mbali.........au kapata ajali...........au ana ugonjwa wa muda mrefu........... ni njia ya asili.
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Waache wajikomboe...kwani tatizo liko wapi?!Kwanini starehe ya mwenzio uiongelee kama kero kwako?!
     
  20. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yah kwa mwanamke mwelewa atamuelewa mumewe hasa kwa kuzingatia kabla ya hayo matatizo alikuwa mzima akimpa dozi kama kawaida
     
Loading...