Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi na ng'ombe

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Dumelambegu, Apr 24, 2011.

  1. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Bw. Masanja alikuwa na kawaida ya kuamka asubuhi mapema kukamua maziwa ng'ombe wake kabla ya kuelekea kibaruani. Ilitokea siku fulani alidamka asubuhi sana na bahati mbaya siku hiyo ilikuwa ni takriban mwezi mzima tangu alipokula penzi kwa mara ya mwisho na mke wake japo mke wake alikuwa haishi kumpapasapapasa usiku bila mafanikio. Kama kawaida yake, alipoamka alikwenda moja kwa moja zizini na kumfunga ng'ombe tayari kwa kuanza kukamua maziwa. Bahati mbaya siku hiyo ng'ombe alicharuka na kuanza kumfanyia fujo Mzee Masanja kwa kutumia mkia wake. Kuona hivyo, wazo likamjia Mzee Masanja. Alichukua kamba nyingine akashika mkia na kuubinua kwa juu kisha akaubana mgongoni mwa ng'ombe kwa kufunga vizuri kwa kutumia kamba. Baada ya kufanikisha zoezi hilo, aliamua achimbe dawa kwanza kabla ya kuendelea na zoezi la kukamua manake alikuwa amebanwa sana. Jamaa akaona bora akojoe kwa pembeni tu akiwa palepale amesimama na ng'ombe. Ooooohhhh, ghafla mke wake alitokea ghafla na bahati mbaya alimkuta Masanja akiikung'uta bunduki yake kuelekea usawa unapoanzia mkia. Lahaulaaah, mke wa watu alianguka chini palepale na kuzimia! Alipozinduka alimgeukia Masanja na kumwambia yaani mume wangu imefika mahali unafanya mapenzi na ng'ombe!!! Ndiyo maana sasa umeishiwa hata hamu ya kulala na mimi!! Mzee Masanja wa watu alijaribu kujitetea lakini wapi hatimaye ndoa ilivunjika.
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,435
    Trophy Points: 280
    Haaaaaahahahaaa! nimeikumbuka! nilikuwepo bana
     
  3. nyaunyau

    nyaunyau Senior Member

    #3
    Apr 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    aiseeeeee hiyo kali kwelikweli
     
  4. S

    S.Rwabukambara New Member

    #4
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hii ni kali ya Mwaka!
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hii ni noma mazee
     
  6. LivingBody

    LivingBody Senior Member

    #6
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Story ya zamani saaaana. but bado ni joke.
     
  7. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    uwiiii, lete ingine
     
Loading...