Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mapenzi na mitego yake:

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by nanchi, Feb 6, 2012.

  1. nanchi

    nanchi Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Inanisumbua kichwa wadau ;ni kipindi cha zaidi ya miezi tisa nimefahamiana na dada mmoja. Tulikutana arusha nilikenda kumtembelea mama yangu mdogo maeneo ya njiro karibu na chuo.kilicho pelekea kumfaham ni ufamilfrnd walionao ndugu zangu nafamilia yao.naweza kumuita dada kwani ananizid zaid ya miaka 3.wakat wa mazungumzo tulijikuta tunaisha dar tena mtaa mmoja.mara kwa mara akawa ananiambia tupange safari moja wakati wa kurud dar.nikamwambia sawa itakua hivyo.tukapanga kuondoka siku ya juma pili,akasisitiza nisiende kukata tiket bila yeye nikamwambia sawa.ilipofika ijumaa siku mbili kabla ya safari nilimtaka tukakate tiket akanijibu kwenye simu ukifika getini nijulishe, ok kidume nikajiandaa nikajivuta getini kwani ni jirani tu.mwanaume nikaenda hewani nikajibiwa nisubiri.akatoka dada anantandio na ndala mikono nyuma nikajiuliza tunaendaje town kwa dizain hii kimoyomoyo,nashangaa kukabidhiwa bahasha kuchek ndani tiket ya dar xpress nikashukuru na kuondoka kwni nilikua namuogopa bado.jumapili asubuh alinipitia na tax safar ikaanza kwenda stand. Tulipanda bus na kuanza safar kwenda dar.tulipokua njiani kila mmoja alikua muoga kuanzisha story.tulifika mombo tukala tukarud kwenye bus kuendelea na safari.tulifika dar saa kumi na moja tukachukua bajaj kama kawaida ya wana daslam. Tuliondoka had kwangu ninapoishi akapajua then akanielekeza anapo patikana kikaz akaondoka.wkend ilipofika nilienda kumtembelea offn kwake tukastory sana ila alikua akionyesha heshima flani kidume nikatulia tu!ilipofika saa kumi na mbili nikaondoka kwenda hm.kuanzia hapo mara nyingi akawa anapenda kukaa namm,kwa sababu ya shuguli zangu ikawa inashindikana.mara nyingi asubuh ananitumia credit na salamu za mara kwa mara haziishi.imefika sasa mara nying wk end tunatoka pamoja kwenda club na sehem nyingi za starehe na garamanizake. imefikia kumjua demu wangu na kumtaka asiwe na wasiwasi nae juu yangu.na kweli dem wangu hana shida nae kabisa.imefika sasa ananinunulia nguo tena za bei Kali na amekua akiniambia(nakupenda sana kaka yangu)tumekua tukiitana kaka na dada siku zote.isitoshe anajamaa yake huko mwanza na huyo bwana ana mke.tena jamaa yake ananifaham na hana wivu na mm.nimekua naenda hm kwake na anaishi peke yake kama mm,hivyo tumekua tukikaa pamoja nyakati za jioni kama dem wangu yupo chuo.tumekua tukistory kwake had saa sita za usiku.na kuniambia vile anavyo kerwa na kukaa peke yake. Mara nyingi tumekua tukizungumzia mapenz yake na kunitaka kumpa undani wa mapenz yetu yalivyo na tulivyo anza.jumapil ya wk iliyo isha ametoka kuoga na kubadilishia nguo mbele yangu na kuniambia usiogope ni kawaida,dah nilienda mjengo mbaya kwani dada mwenyeme kajaliwa mashalah na mwenyez mungu usiguse.Kwa maana hii nini maana yake? Nisaisieni mawazo mandugu.
     
  2. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Mtu mzima haulizi shimo liko wapi ati??!!!
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ha hapo ni sawa na kumpima Joto Kobe, Kama Vip na wewe kaoge ubadilishe nguo mbele yake.
     
  4. nanchi

    nanchi Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Belinda we noma unataka kuniambia nipige mzigo?
     
  5. nanchi

    nanchi Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Asante likwanda ila nikioga na mm tunaweza kufumaniwa best
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,133
    Trophy Points: 280
    jiandae kupiga mzigo
     
  7. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Too long!!!!!!!!!!!!Bye
     
  8. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Belinda napenda mdomo wako wewe wacha nikiupata huo mpaa rangi za mdomo zitabadlika kuwa vimto.
     
  9. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,463
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    Mkuu we ni rijali kweli? unless una matatizo
     
  10. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Sishangai sana....hata kwenye mpira kuna strikers huwa wanashindwa kufunga hata baada ya kumpiga chenga golikipa....wanapaisha! Mkuu hapo 'umepaisha'!
     
  11. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kaka unamshika mbwa mkia alafu unauliza mku+++ upo wap kaz kwako wewe tuu ila jiangalie kama anakuheshimu kwel kama kaka ila asingeweza kukubadilishia nguo siku zote dada ni yule uliezaliwa nae hawa wengne ni wachache sana
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    na huo ndo mwisho wa hadithi hii
    inatufundisha, wanamme ni wachache wamebaki vivulana hadi vinavuliwa nguo vinashangaa shangaa tu

    afu, haijawahi kuletwa hapa story ya aina hii??
     
  13. roby2006

    roby2006 JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Sio mzima huyu na ndio maana huyo demu anabadili nguo mbele yake anajua hana madhara joka la kibisa hilo
     
  14. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hongera sana,akivua wewe mkumbuke msichana unayempenda sana....huo ni moshi kuashiria kuna moto,kama hutaki kushiriki nae tendo la ndoa,muepuke sana hasa kukutana nae kwake....kutaneni maeneo ya wazi yenye watu.....:crutch:
     
  15. nanchi

    nanchi Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ahsante kwa ushaur mzuri,kinacho niumiza kichwa dem wangu nampenda sana sio siri wadau
     
  16. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Hapana, nimemaanisha viashirio vyote hivyo hujaelewa anataka nini? Halafu kama unampenda gf wako na hutaki kumsaliti, jitahidi kuepuka mazingira hatarishi na huyo dada aliyevaa nguo mbele yako.


    Fazaa una vituko, basi ntakupatia ukae nao siku nzima..Lips zangu ndiyo zinang'aa hivi kila saa! Asante kwa kuupenda
     
  17. a

    arnoldmoshi Member

    #17
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Punguwani kweli, kama unampenda unafanyanini hko, to a man there is only (YES/NO) chagua moja, with actions.
     
  18. Kipeperushi

    Kipeperushi Senior Member

    #18
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah..! Yaani hapa na hapa..., hola..!? Ni bora dogo aende kwa babu akacheki "MAN-POWER", sio bure...
     
  19. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Story ndefu kama hii uwe unaipanga vizuri mtu akisoma asichoke....Nafahamu umeshajua kila kitu kinachoendelea ila unataka upate go ahead ya wana JF ndio ufanye,ni njia ambayo hutumiwa na watu wanaoogopa kusaliti wapenzi wao au wanaotaka kuonyesha ufahari wa kuzimikiwa.
    Anyway nachokushauri siku akivua nguo tena mbele yako fumba macho!!!!!!!!!!!
     
  20. m

    mkazamjomba Member

    #20
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwana anaanza kusimama dede huyo ukimchekea ataanza kutembea ila heshimu maamuzi yako tu
     
Loading...