Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi na Mganga Yasababisha Moto kukolea

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Feb 28, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Moto uliolitekeza ghorofa moja nchini Marekani na kupelekea kifo cha mtu mmoja na watu wengine 100 kukosa makazi ulisababishwa na mwanamke aliyekuwa kwenye tamasha la ngono na mganga.
    Mwanamke huyo ambaye hakutajwa jina lake wa Brooklyn, New York nchini Marekani alimlipa mganga dola 300 ili amuondolee matatizo yanayomkabili.

    Mganga huyo naye katika mojawapo ya masharti yake alimtaka mwanamke huyo wafanye mapenzi kwenye kitanda kilichozungukwa na mishumaa, limeripoti gazeti la New York Post.

    "Alimwaga pombe iliyotengenezwa kwa miwa kwenye sakafu eneo la mlangoni ili kuzuia mapepo wabaya kuingia ndani, na ili dawa za uganga zifanye kazi, mganga alimtaka mwanamke huyo wafanye mapenzi", liliambiwa gazeti la New York Post.

    Huku malavi davi yakiwa yamenoga, kukuru kakara za malavi davi zilipelekea baadhi ya mishumaa kudondoka chini na matokeo yake kuzusha moto mkubwa.

    Mganga alijaribu bila mafanikio kuuzima moto huo kwa kutumia maji toka bafuni lakini moto huo ulipozidi kupamba moto mganga na mwanamke huyo walikimbia toka kwenye chumba chao kilichokuwa ghorofa ya nne na kuuacha mlango wazi.

    Upepo uliokuwa ukivuma kwa spidi ya kilomita 65 kwa saa uliufanya moto huo uzidi kuwa mkubwa na kuenea kwenye vyumba vingine.

    Moto huo uliziteketeza pia vyumba vya ghorofa ya nne na tano na kupelekea paa la jengo hilo kuporomoka.

    Mwanamke mmoja mwenye umri wa miaka 62, aliyekuwa akiishi ghorofa ya sita alifariki kutokana na moto huo.

    Jumla ya wafanyakazi 200 wa mashirika 44 tofauti ya zimamoto walishiriki kuuzima moto huo na kuuzuia usifike kwenye majengo ya jirani.

    Wafanyakazi 25 wa zimamoto walijeruhiwa katika harakati za kuuzima moto huo.

    mganga.jpg
     
  2. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi hii ngozi nyeusi imezaliwa na chembechembe za kupenda ushirikina hivi kwanini?
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    kuna sehemu kwenye hii habari imeelezea kuwa huyo mwanamke au mganga ni ngozi nyeusi?
     
  4. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hahaaaaah kwani kuna waganga weupe I mean wazungu
     
  5. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu wapo tena pure blond waganga.... tembea dunia hii uone vituko!!!!!:A S 13:
     
  6. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Tena wanavyo vyama vyao vya waganga na wachawi
     
  7. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Utata mtupu huyo mganga kiboko kama pombe ya miwa inazuia mapepo basi tanga wako Salama salimini?@@@@@@!!!
     
  8. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hao wakiwepo bongo watapata wateja sana maana bongo wakiona mtu mweupe wanamheshim sana
     
  9. c

    chetuntu R I P

    #9
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jaman waganga weupe wapo me nilitumika na mmoja alikuwa na mahirizi kabisa na usiku akapata kashfa ya kukaba staff wa kibongo.
     
  10. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hii habari siyo the only source. Sikujibu kwa kutegemea tu hii habari.

    Hint: Hizo Brooklyn apartments au project houses mostly ni makazi ya watu weusi.

    Pia huyo Mganga PEPE AU PIERRE ana asili ya Haiti au visiwa hivyo vyenye ku practice voo doo.

    HABARI NDIO HIYO!
     
  11. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tausi mzalendo Voo Doo ndio nini??maana kuna nchi ukitaja hivyo wanajua hiyo ni vodka ingawa wao wanaita vodoo
     
Loading...