Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi na mbwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Elijah Maliondo, Nov 5, 2010.

  1. Elijah Maliondo

    Elijah Maliondo Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...Kama ningepata nafasi.... ningeomba nipewe ruhusa ya kuongea na aliyefanya mapenzi na mbwa....japo kumuuliza tu ilijisikiaje wakati anfanya kitendo hicho na kitu gani kilichomfanya amfuate mbwa na sio binadamu mwenzie.....na inasemakana mbwa huyo hivi sasa ana ujauzito wa hii njemba....

    mwenye nyumba alikuwa akisikia mbwa wake akitoa milio ya ajabu kama akinung'unika hivi....kwa kufuatilia aliikuta njemba hiyo akifanyana na mbwa huyo ******.........njemba hii hivi sasa iko katika hatihati ikiwemo kufunguliwa mashitaka kwa kufanya kitendo hicho cha ajabu na mbwa huyo.....ila wananchi wanauliza....huyu mtu atashitakiwa kwa kosa gani....mbwa haongei,watajuaje kama haikuwa ridhaa ya mbwa kufanyiwa kile kitendo...maana mbwa ni wakali wakiona wanaumizwa au wanafanyiwa kitendo kinyume na matakwa yao........na inaonyesha wazi kitendo hiki hakikufanywa maramoja, ila ilichelewa tu kujulikana......

    ...ninavyohisi hii njemba imekosa nafasi ya kataarifiwa kimahaba na mpenziwe (mbwa) huyo juu ya ujauzito aliokuwa nao....na kwamba ujauzito huo ni wake..........
     
  2. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    dah! hii sasa kali!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    source pls??
     
  4. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mbwa hawezi kupata ujauzito wa binadamau ............ soma sayanzi viumbe........ ila watu wanatiwa na wanatiana na mbwa
    na wanyama wengine pia ni ukatili tu kwa wanyama. Huyo jamaa anaweza kufunguliwa kasi ya ukatlli wa wanyama
    ila kuna biashara imeshamiri tu huku kwa wenzetu, cheki link hapa:
    Bestility Sex
     
  5. F

    Ferds JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    HUyo atashtakiwa kwa unnatural sexual offences, check ktk penal code,subject to correction
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh naomba nimjibie;a
    aliona utamu tu ndo mana alimmendea mbwa the pbm izi alimtongozaje?
    au alimwona tu mbwa akammpenda akamrukia?nambwa nae akaona yap uyu binadamu anampa vya kutosha?
    jaman mbwa wanavyofanya mapenz kwa kuganda vile dah sa ilikuwaje ?aligandwa nae vile vile?
    UYU SI MZIMA ANAUMWA ..NI JAMBO LA HOSPITAL ZAIDI SI LA KIMAHAKAMA JAMAN ....katika hali ya kawaida haiwezekan bnadamu umkimbilie mbwa jaman .ata km hauna demu kuna wauzaji kibao njian uko mia 5 unaopoa..!!
    mimi nisingempeleka mahakaman ningempeleka hospitali..........
     
  7. T

    Tofty JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2010
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    :tape::tape::tape::tape::tape::nono::nono::nono::nono::nono:
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Mapenzi na wanyama yanakaribisha laana ya Mwenyezi Mungu..............

    Soma LEVITICUS 18:23 "Nor shall you mate with any animal, to defile yourself with it. Nor shall any woman stand before an animal to mate with it, it is perversion."
     
Loading...