Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi na mahusiano

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by dorcas1234, Apr 19, 2012.

  1. dorcas1234

    dorcas1234 Senior Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kwa nini ktk mahusiano mengi,kwa mfano kwenye ndoa wanaume / wanawake walio wengi hawawezi kuwaambia wake zao kuwa hawawaridhishi matokeo yake wanatoka na kwenda kutafuta mahawara nje,je kuna ugumu gani wa wewe mwanaume/mwanamke kumwambia au kumfundisha unavotaka/unavopenda wewe?kwani tatizo huwa nini jamani tujuzane.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,236
    Trophy Points: 280
    mi mwenyewe nashangaa.....sijui watu wakoje.....
    kukubali hawakubali....kukataa hawakatai.....ni shida tupu....
     
  3. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    umeonaee hata mtoa mada hakubali hakatai hapo chacha !

     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,427
    Trophy Points: 280
    Mimi kama wangu haniridhishi, naita kikundi cha matarumbeta, na wasutaji...... namchana live kuwa haniridhishi
     
  5. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama sababu ya kutoka nje ni kuridhishana pekee..., hata kama ukimridhisha kiasi gani / haya mambo huwa ni tamaa. To put it bluntly kama mtu anapenda machungwa sio kwamba hawezi kula embe na akila embe sio kwamba hataki tena chungwa...

    Mara nyingi labda kule anavutiwa na kitu fulani be it tabia au sura (physical attraction) au anataka change of scene.., sasa kweli atamwambia mwenza wake abadilike tabia au sura au character..

    Sio mara zote kucheat kwa mwana-ndoa ni kosa la mwenza wake, most of the times ni tabia ya mtu, akiwa karibu na mtu (ili mradi ni jinsia tofauti) na akipewa upenyo hawezi kuacha... (hata kama ikibadiliswa hawara ndio akawa mke na mke akawa hawara bado angelala na mke wake kwa kumcheat hawara yake)
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kwa sababu wakishaoana wanaacha kuwa wapenzi, wanakuwa watu wa ndoa!
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kudos Sun Wu
    Nimeipenda hiyo ya sababu ya mtu kucheat ni yake mwenyewe na si kosa/upungufu wa mwenzi!
     
  8. mito

    mito JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Wengi wanashindwa kumfundisha mumewe/mkewe jinsi anavyotaka aridhishwe kwa kudhani kuwa atamuona mhuni, anahisi atamuuliza yeye kavijulia wapi hivyo?

    Lakini pia wengine wanakataa hata ukimfundisha

    Ila kama walivyosema wachangiaji wengine, kutokuridhishwa ni sehemu tu ya sababu, zaidi ni tabia ya mtu, kuwa mbali na mwenzi wako, tamaa ya mali hasa pesa au kupata upendeleo ktk jambo fulani (mfano kazi, cheo, madaraka n.k), kuendekeza tamaa za mwili (kuna mtu anadhani bila ngono hawezi kuishi), kutokuwa na roho ya Mungu (yaani kutokubali kuwa cheating ni dhambi), peer group ..........changanya na zako sasa!
     
  9. D

    Doricy Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ha2na utamaduni wa kuvunja ukimya hadi 2letewe kwa hisani ya wa2 wa marekani.
     
  10. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Chanzo cha kucheat hua ni tamaa,mfano:unakuta mwanaume ana mke mnene na anapata kila kitu anachokihitaji but katika pitapita zake akikutana na mwanamke mwembamba anatamani aonje ili ajue how it feels kua na mwembamba,in most cases tamaa ndo hua inaponza watu
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    uanze tu kumwambia chacha mwita ...ehhh murrrahh aunifikishi bwana.....wat next?:doh:
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Anakuongezea dozii kubwa
     
Loading...