Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi na mahusiano..tutakwisha - napendekeza

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by platozoom, Feb 5, 2012.

  1. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Nasoma mara nyingi kwenye hill jukwaa la MMU namna watu wanavyolizwa na mapenzi.Karibia kila siku kuna kuna misiba ya mapenzi:

    'Ameniacha wakati nampenda'....
    ‘Kaniahidi kunioa lakini amenitosa’...............

    ‘Inaniuma sana' ……………N.K


    Kwa kadri muda unavyokwenda ndivyo hali inavyozidi kuwa mbaya,majeruhi wa mapenzi wanaongezeka na hata pengine vifo.Ni kweli hapa MMU wanapata ushauri na wakati mwingine lawama,lakini hiyo bado haitoshi kutibu tatizo.


    Napendekeza liundwe jukwaa dogo maalum kwa ajili ya majeruhi wa mapenzi na mahusiano (inaweza kuwa rehabilitation clinic),halafu huko watapata counseling na kuwa chini ya uangalizi wa wana-jukwaa (Kwa maana kwamba watawajibika kutoa feedback juu ya maendeleo yao kwenye mahusiano baada ya ushauri).


    Hili muhimu: Wakati tunaendelea kulalamika juu ya matatizo ya uchumi,umasikini na maradhi unaweza kukuta hata mapenzi yana athari pia inayotutafuna taratiiibu bila kujua. Tutakwisha.


    Nawasilisha.
     
  2. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sasa naona ww umekuja kivingine kabisaaaaaaaaa
     
Loading...