Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mapenzi na housegirl

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mareche, Mar 20, 2011.

  1. m

    mareche JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nyumbani kwa babamdogo wangu kila mara wafanyakazi wa ndani wana badilishw kuja kuchumguza nikagundua dingi anawachezeaga rafu maza akishtuka wana mtimua ss huyu wa sasa ansumbuliwa sana anatishiwa kufukuzwa kazi amenifuata kutaka ushauri je ampe kunusuru kazi au aondoke kurudi kijiji singida mshaurini wanajf
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mwambie asimpe na amshitaki kwa maza hausi amkomeshe huyo mdingi tabia gani hiyo yaani mkewe hamridhishi au?
     
  3. m

    mareche JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dada dena hata akisema lzm afukunzwe kwani maza anajua iko siku atazidiwa mbinu na kumpa
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Awaombe azungumze nao pamoja awaeleze kuwa hapendezwi na hiyo tabia ya mzee yeye kaja kufanya kazi sio kulala na faza hausi
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,972
    Trophy Points: 280
    hebu we kaa na dingi mdogo af mchane live kua upuuzi anoufanya ni aibu kwa familia na jamii nzima
     
  6. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    bora atafutwe house boy
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Eeeh Mola wasaidie hawa wadada maana nao ni binadamu kama wengine, Na nyie wakaka mkome hii tabia kama wake zenu hawawaridhishi muwaambie wajirekebishe!!!
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    HUyo dingi ni hat6ari zaidi hata ya Gadafi, anafanya zero grazing!! duuuuh
     
  9. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    maria roza hujambo?mbona sikuoni kule kwa wakubwa?
     
  10. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mizee mingi inapendamahg kwa kuhisi wako safe sana ila wengine hawajatulia hata kidogo.mwambie mkewe ili amkomeshe
     
  11. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Sasa we wataka housegirl akapate wapi msaada,?
     
  12. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hizi sheria zenu hizi....?????Eti haki...!!! Haki ?? Mnainyima haki jinsia ya kiume.Dume limeumbwa kuongeza idadi ya viumbe duniani,sasa mzee anapo............. na hausgeli mnakasirika tufanyeje sasa na mwanaume kaumbwa ku...................................
     
  13. n

    niwaellyester1 Senior Member

    #13
    Mar 21, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wadada wa kazi wanapitia mbali sana , bac tuu
     
  14. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,537
    Likes Received: 3,873
    Trophy Points: 280
    Ampe tu ama kibarua kiote mbawa,kwani hata akimnyima hatampa mwingine.mademu wengine bana,mwambie abane aone atajikuta yuko kiomboi in no time hata akiropoka bado outcome ni kufukuzwa.
    This is a cruel world we live
     
  15. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Mwambie ni demu wako muombe akuachie (kama mmezoena kiasi hicho) kama unaogopa kumwambia mwambie demu ndio amwambie, kumwambia mama hapana husifanye hivyo maana utaleta ugomvi wakuchonganisha baadae wakifurahisha na mama watakuchukia wewe.

    Kama hutembei na huyo binti we mwambie achukue maamuzi yake binafsi we jitoe yako yawe macho, jali muda wako na mambo yako. Husije ukawa adui ukapoteza mambo yako unayofanya.

    Maana kama ni tabia yake na Mkewe anajua waachie husije ukawa victim.
     
  16. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nimeona jamaa atakuwa yeye ndio anamuonja housegirl
     
  17. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    huyo mke anajua tabia mbaya ya mumewe aache kuajiri h/girls amlete ndugu ya huyo baba isitoshe anawaharibu hao wasichana na kuwaletea magonjwa
    asimpe kabisa kwanza anamzalilisha hiyo ni rushwa ya ngono
     
  18. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Baba Mdogo anaonyesha ni kwa kiasi gani asivyomheshimu wala kumjali mama mdogo...huwezi fanya zero grazing mama hausi avumilie. anaweza kukuvumilia ukiufanyia huo uchafu wako huko nje lakin sio home. Mim nimeshaona visa vyau kweli..jamaa alitaka kuchakachua beki tatu sebulen wakati maza hausi yupo chumban amelala> beki tatu alikataa kata katu na kilio cha nguvu juu...maza hausi ni kulia tuu ndo kilichofuata...jamaa ni mchezo wake kwea hao beki tatu...wazeee wamekaa ameonywa lakin jamaa hakuacha.
    QUOTE=mareche;1759592]nyumbani kwa babamdogo wangu kila mara wafanyakazi wa ndani wana badilishw kuja kuchumguza nikagundua dingi anawachezeaga rafu maza akishtuka wana mtimua ss huyu wa sasa ansumbuliwa sana anatishiwa kufukuzwa kazi amenifuata kutaka ushauri je ampe kunusuru kazi au aondoke kurudi kijiji singida mshaurini wanajf[/QUOTE]
     
  19. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Matamu sana coz huwa ya wizi wizi tena ya golden chance, raha inazidi ukimpata beki 3 tokea singida! Achen dingi afaidi uhondo wa mtoto wa mkulima!
     
  20. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Poor girls,mshahara wenyewe unakuta analipwa elfu kumi kwa mwezi tena kwa mbinde.Dawa mama amvizie mzee siku akimdaka live am bobbit!
     
Loading...