Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi motomoto

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Sep 15, 2010.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Afadhali ya kufua nani hiiiii:eyebrows::lol:

    unajua kupika.jpg
     
  2. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    iyo mbona kawaida tu! mimi natengeneza juice karibia kila siku kumsaidia waifu wakati yeye anapika vyakula vingine..tukirudi wote jioni, hatuna housegirl, naona anachoka sana peke yake, na akichoka sana, anashindwa kunipatia unyumba vizuri, sasa ili kusolve tatizo ni kusaidia iti asichoke sana na wote tufaidi maisha. hapo vipi? nimechukuliwa akili au?
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Well done hapo hakuna kuchukuliwa kiakili ni kuonyesha upendo kwa mwenzako na kuonyesha ni namna gani unavyomjali kwa kumsaidia baadhi ya kazi ila kwa wabongo hawachelewi kuanza kuchonga kuwa umechukuliwa kiakili
     
  4. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    mie kupika kuosha vyombo ndo shughuli yangu kubwa,na wala sioni hatari asa sijui mngeniitaje.:playball:
     
  5. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hawa wawili si wale waliovunja ukimya kwa hisani ya watu wa marekani?
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kusaidiana lazima kwenye maisha ya sasa ...............kama unataka mke afanye kazi zote za ndani, usimtegemee ende kazini arudi na mshahara mwisho wa mwezi.
     
  7. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wana JF hebu jaribuni kuitazama hiyo picha vizuri na mtizame macho ya huyo mwanaume na kuunganisha na maongezi yenyewe hamuoni kuwa hilo ni li house boy linamtamani bosi wake limesifiwa kidogo tu linajitangaza kuwa linaweza na mengine nani kaliuliza hayo mengine na mengine yenyewe ni yapi zaidi kutaka kuchezea pembejeo za mwenzake za kuendea haja ndogo
     
  8. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    eeh bana eeeh .................!kamanda kwani hayo yote yanatokea wapi.................??
    ni hiyo hiyo picha au kuna story nyingine...................!
    manake daaa.............!
     
  9. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera Ubungoubungo,lkn isiwe tu unasolve tatizo la kuchoka kwa ajili ya unyumba bali iwe unafanya hivyo kama sehemu ya mapenzi regardless ya mambo mengine.Hivyo hata mkeo
    akikaa waweza kutengeneza hiyo juice,,,,its real lovely na inaongeza mapenzi.
     
  10. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #10
    Sep 15, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Umenichekesha sana Ubungoubungo. yaani wewe unasaidia tu ili usinyimwe unyumba? mi nilidhani ulipaswa kusaidia sababu unampenda! LOL
     
  11. u

    utouh New Member

    #11
    Sep 16, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika maisha kuna kusaidiana,ila turudi pale adeni,baada ya mwanadamu kuanguka dhambini Mungu alitoa adhbu ya kudumu kwetu,"Mwanmke atazaa kwa uchungu na manamume atakula kwa jasho. Kwa hiyo wakati mwanamume yupo kwenye kutafuta mwanamke anakuwa nyumbani akilea nyumba na vilivyomo:eyeroll2:
     
  12. MankaM

    MankaM JF-Expert Member

    #12
    May 15, 2014
    Joined: Apr 20, 2013
    Messages: 9,265
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    wacha weeee kawaida lakini
     
Loading...