Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi mengine bwana!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Jan 19, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 983
    Trophy Points: 280
    Hivi unasikia mtu akisema na mpenda fulani wakati ana mpenzi wake je hapo anakuwa anampenda?? au anamtaka??au anamtamani???
    Kumpenda mtu nivipi?na kumtaka mtu nivipi?,nakutamani mtu nivipi?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kuwa na mahusiano na mtu
    Haikuzii kupenda mwingine

    Inawezekana niko kwenye mahusiano hayo na huyo mtu
    Sababu simba alizidiwa, akala ugali.:lol:
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    unamiaka mingapi kijana?
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hivi vitu kupenda na kutamani vinaenda sambamba, huwezi kumtamani mtu kama humpendi na nivigumu sana kumtaka mtu usiyempenda, ila unaweza kujizuia kumtaka mtu hata kama umempenda na kumtamani na kuwa na mpenzi wako haimaanishi huwezi kumpenda mtu mwingine ishu hapa ni kujitahidi kujizuia kumtaka mtu ilihali una mpenzi wako. Mda si mrefu nimepita hapa IFM nikawa nimekapenda kabint fulani hii ikapelekea kukatamani lakini nimejizuia kukataka........:majani7:
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Si kila mtu na mpenzi wake wanapendana...wengine ni burudani tu, au hela au kulazimika,bahati mbaya( umempa mimba mtu ukalazimishwa umuoe),umefumaniwa ukafungishwa ndoa ya mkeka etc....!
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kupenda ni neno pana sana................

    Na hayo yote kumpenda, kumtaka, kumtamani yanakwenda sambamba
    sawia huwezi mpenda mtu usimtamani. Mfano kiduchu tu hapa una mume
    wako siku hiyo kavaa vizuri kapendeza mnatoka matembezi ya jioni kila
    ukimuangalia unatamani usiache na wakati huo huo unampenda.............
    ..hivi vitu ni kama uji na mgonjwa
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    nakutamani..............
     
  8. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hswaaa,haya yanaweza kuchangia kupenda,kutamani na hata kumtaka mtu mwingine
     
  9. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Unaweza ukawa na mpenzi lakini ukavutiwa na m2 mwingine na ukajiwa na hisia za kumpenda, ukatamani awe wako nk. m2 anaweza akawa na vitu fulani (mwonekano,tabia nk) ambavyo unavitamani kwambwa mwenzi wako awe navyo kutokea hapo unajenga hali ya kumpenda. Kumtaka m2 hakuna uhusiano na kumpenda, Unasukumwa na hitaji la wakati huo mf unataka kujua kundi fulani lina tabia zipi wakati wa kudo so mnamtokea 2 kudadisi na si kwamba unampenda.
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    teheh teheh....
     
  11. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Kupenda ni kumjari mtu, kuwa kama sehemu yake. kwa hiyo kupenda haina ukomo unaweza ukampenda mtu furani kwa sababu furani, furani. So kupenda ni jambo pana sana.
    Kumtaka mtu: hii inategemea unaweza ukamtaka mtu na hujampenda. Kumtaka mtu eidha kimapenzi au kuwa karibu naye kwa sababu furani furani.
    Kumtamani mtu: Ni kutaka kujua kitu furani kwake eitha kinachomfanya awe hivyo. Unaweza ukamtamani mtu kwa kuona makalio yake, na sasa unataka ujue zaidi makalio yake.


    Kumpenda mtu hakuna ukomo ila umempenda kwa sababu gani?
     
Loading...