Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi matamu lakini shubiri pia

Discussion in 'Jamii Photos' started by mgonja.p, May 3, 2012.

  1. m

    mgonja.p New Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeolewa na nina mtoto mmoja ila mume wangu ana wivu sana, mara nyingi tukiangalia movies au tukitoka out akiona mwanamke mrembo hupenda kumsifia na wakati mwingine kumsifia lakini mm huwa nanyamaza kimya na roho huwa inaniuma sana, lakini mm nikimsifia mwanamme akiwa amependeza hununa siku nzima na kusema huo ni umalaya, hebu nisaidieni huyu ni mwanaume wa aina gani,
     
  2. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Sasa kama unajua tatizo la Mume wako ni Wivu kwanini usifie wanaume wengine.. (hayo ndio mapenzi compromise vumilia vinavyovumilika, am sure na yeye yapo maybe anayovumilia).

    Kama wivu unazidi hadi anakufuga hio ndio mbaya lakini issue kama ni kununa peke yake solution yake ndogo sana (usisifie wanaume wengine) na kama yeye akisifia inakukera mwambie aache kwamba una wivu (am sure atakuelewa)
     
  3. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mbona sioni picha?
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Simple!!! just keep quiet when found yourself in such an unpleasant situation!! Unajua kumsifia mwanamume/mwanamke tafsiri yake kwa walio wengi ni kuwa umemtamani, and if opportunity offers itself you are likely to be in love with her/him!!!
     
  5. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jukwaa la picha hili weka picha yako tukuone basi ili tutoe maoni yetu
     
  6. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    ha ha ha ha ha ha ha ha....halafu mkongwe, tangu 17th jan. 2008?
     
Loading...