Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi mahusiano na urafiki

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jnuswe, Jun 13, 2011.

  1. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamani kama nimekosea nakubaliana kukosolewa, kwa muda mfupi niliokaa kwenye jamvi ili, naona topic zinazohusu mapenzi mahusiano na urafiki ziko juu kwa maana ya views even replies, pia Thread zenye debate kali zinachangamkiwa, naomba nisaidiwe kwa kinachosababisha hizo snerio mbili iwe hivyo, hasa Tread za mapenzi why ?
     
  2. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,202
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    we hujui kama mapenz yametawala dunia?
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,790
    Likes Received: 1,688
    Trophy Points: 280
    Bila mahusiano hakuna urafiki
    Bila urafiki hakuna mapenzi ya kweli
    Bila mapenzi hakuna kuzaa
    Bila kuzaa hakuna binadamu
    Bila binadamu hakuna majukwaa yote
    Yaliyo bakia.... MMU ndio moyo
    Wa JAMII FORUM ... mmmhhh mwili
    bila moyo hauna kazi...
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hajui pia kama watu wengi hatupendi kujipa stress.
     
  5. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No Love no Life.

    Hujui mapenzi ndo kila kitu? na hapa ndo pameshikilia JF hakuna stress kama kwenye siasa
     
  6. A

    AZUU Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maisha yoote ni mapenzi na pesa ndugu ,kutokana na mapenzi ndio tunapata watu kwa hiyo chochote kinachohusu watu kina uhusiano na mapenzi ,
     
  7. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #7
    Jun 14, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    ni kweli
     
  8. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,965
    Trophy Points: 280
    Mapenzi yana-run dunia!
     
  9. d

    designer spenko Member

    #9
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sababu mapenzi hayana bigwa wala mwenyewe kila m2 yanamjia kwa stlyle wake so ndyo maana yanasababisha upekee
     
  10. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tunafanya kila tunachofanya au hatufanyi kila tusichotaka kufanya kwa sababu ya haya maneno matatu, MMU....wafute uone JF itakavyokuwa, kama gari bila fluids
     
  11. v

    vivimama Member

    #11
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MAPENZI NDO MPANGO MZIMA.
    TUKUTANE PIA HUKU.......

    mapenzi yangu
     
  12. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Bila mapenzi hakuna siasa.
     
  13. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    THTHTHTTHHHHHHHHHheeeeee:caked:
     
  14. M

    Miss Pirate JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mapenzi siasa ya dunia.
     
  15. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mapenzi yana-run dunia
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,790
    Likes Received: 1,688
    Trophy Points: 280
    Ahahahahah lol bila mapenzi hakuna dini..
     
  17. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    anza wewe kutuambia kwanini umependa kuuliza juu ya JUKWAA LA MAPENZI KWANINI LINAPENDWA SANA...then utajibiwa kwanini watu wanapenda jukwaa ili ....

    naenda kuoga nikkirud nkute maelezo ubaon kinyume chake ...NTAKUPA ADHABU YA KUSOMA JUKWAA LA INTELENSIA TU..no more MMU!!!!!
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,790
    Likes Received: 1,688
    Trophy Points: 280
    Mmhh umependa aeee
     
  19. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #19
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    I love you, i love you, i love you ....
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,790
    Likes Received: 1,688
    Trophy Points: 280
    I Love you too huny bunny
    mmmhhh

    naomba ulicho kificha nyuma hahahah lol
    ( tena napenda nyekundu hahaha Lol)
     
Loading...