Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi mabaya jamani loh!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by AMINATA 9, Jan 2, 2012.

  1. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    [h=6]Hamjambo wapenzi?jamani mkesha wa mwaka mpya bongo ulikuwa na mambo mengi hebu sikieni hii Mjeda kaenda kusalimia kimada chake maeneo ya vingunguti kama kawaida ya wanaume mabazazi kumbe alikuwa anawachanganya mtu na shost yake wote wanafanya kazi sehemu moja,sasa wakati amsindikiza huyo kimada kumbe shost yake akawaona akasubiri jamaa wakati anarudi shost akakodi boda boda na kuanza kumfatilia yule mjeda alipo mkaribia akamchoma kisu cha tumbo maskini utumbo wote nje,mjeda akakichomoa shost akakiokota akamchoma mgongoni jamni yule dada katili sana mjeda kafa hivi hivi huku familia ikijua kaenda job wameambulia maiti amana.Hii imetokea jana![/h]
     
  2. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jamani kupenda kubaya mpaka mtu anamchoma mwenzie kisu tena anarudia mara ya pili loh!..................nimetoka kuongea na mamdogo wangu anaishi maeneo ya huko vingunguti nimeshtukajeeeeeeeeeeeeee.
    RIP MJEDA
     
  3. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kimada muuaji kakamatwa yuko buguruni anasubiri kwenda mahakamani yaani atajuta kweli kwanza mpaka hukumu ipite wanajeshi watamla nyama maana wanatabia ya kuhitaji maelezo basi atajuta kila anapoitwa kuhojiwa lazima akamuliwe damu.................kwanza hakuna cha kuitwa hapo tena ndio mazima lupango ............masikini mke wa mjeda namuoneaje hurumaaaaaaaaaaaaaa
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ni mimi mtangazaji wako kutoka Udaku FM.

    Kaaazi kweli kweli. Pole kwa wahusika wote.
     
  5. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    alafu ww huu sio udaku na real.............mana naona kila kitu kwako unaona udaku mweh!
    mjeda wawatu hajauona mwaka jamani! kweli kuna kimada na limada naona yy alikutaka na boss wao sasa ndio akamfanya kimada wake matokeo yake ndio hayo chacha
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Style ya utoaji habari.

    Naongeza POLE nyingine.
     
  7. b

    bibi.com JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 1,155
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    mshahara wa dhambi ni mauti
     
  8. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nilijua lazima urudi.............. imageskkk.jpg
     
  9. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ndio ivo ila kimada huyu jasiri mnoooooooooooo
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,810
    Trophy Points: 280
    nitarudi badae
     
  11. m

    mANg'HOnDi Member

    #11
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    napita
     
  12. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema pepon,
    Mwaka mpya na mambo mapya.
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Nilidhani niko peke yangu!!
     
  14. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #14
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    huu ni mfano sahihi wa kuwa mkweli maana wengi huaga kwenda sehemu tofauti na waendazo ... mjeda RIP
     
  15. kande kavu

    kande kavu JF-Expert Member

    #15
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    1.Alikuwa anamsindikiza NYUMBA NDOGO.
    2.HAWARA akamchoma kisu mara mbili.
    3.MKEWE anaandaa mazishi.
     
  16. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #16
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu askari ni major general alikuwa hapa air wing/anaitwa Joni Tawete
     
  17. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #17
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135

    hapo kwenye red napaogopa mmmmh maana huyu Mungu sasa twamchezea lol
    nadhani mshahara wa dhambi ni mauti, na hukumu ya mungu itaamua kwa wote mzinzi na muuaji
     
  18. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #18
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    rip joni tawete
     
  19. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #19
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    pamoja sana tu
    View attachment 44494
     
  20. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #20
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sio mmachame kweli huyo mdada@aminata
     
Loading...