Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi kwa fasihi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Perry, Dec 6, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Jamaa mmoja alikua anamfuatilia binti mmoja aliyekua akisoma sekondary,wkt wa likizo alijikokota na kwenda nyumbani kwa wazazi wa binti huyo na kumkuta baba yake ambaye alikua akiwadhibit vilivyo mabint zake.jamaa kuona hvyo,akili ikamjia kichwan fasta akasalimia kwa heshima zote na akaomba kuona na jane{yule binti}.jamaa:jane una kile kitabu cha literature{fasihi}cha ''is it possible today?{neno today aliongezea ili kufikisha ujumbe kwa jane,tafsiri yake,leo inawezekana?}.jane:mmh mbona hcho sina labda kile cha this time tomorrow{kesho muda kama huu}jamaa akawa ameshafikisha ujumbe kwa jane na kuondoka salama huku wazazi wakiamini binti wao na yule jamaa wako makini darasani na wkt walikubaliana kukutana kesho yake bila wazazi kugundua.
     
  2. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Copy & Paste
     
  3. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    no comment.
     
  4. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    You got me !
     
Loading...