Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi ktk vyuo kuu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ilonza, Jan 14, 2011.

  1. I

    Ilonza Senior Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaonekana wanafunzi wengi wa vyuo/vyuo vikuu hawaaminiki kuwa na mapenzi ya dhati.hii ni asa kwa wanafunzi walio acha wapenzi wao maskani. mnasemaje nawasikiliza
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Umemuacha mpenzi nyumbani halafu unaona anakuzingua. Mawasiliano ya kulazimisha na mambo ya ajabu ajabu.
    Ndio hapo watu wanapotafuta wapenzi wengine vyuo.
    Wengine wakishakutana na wasomi wenzao halafu mpenzi wa nyumbani alikimbia umande ndipo hapo anacheat.
    Mwisho, watu wanapofika chuo anakuwa amejitambua zaidi kwahiyo kwenye mjumuiko wa hao watu anajua kabisa anahitaji kuwa na mpenzi wa aina gani.
    Hivyo akimpata type yake anacheat kwa gia ya kubadilisha direction.
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    mmmhh jamani ni kusoma tu
    wanapekuwa vitabu..
    waweza kuta hadithi taaamu..
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Vishawishi vipo..... kuteleza kupo.... mtu anapocheat sio kwamba hakupendi ni tamaa tu....

    mfano mtu anapenda sana zabibu, siku akila embe au papai haimaanishi hapendi tena zabibu... zabibu might still be favorite...
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hadithi hadithi...hadithi njoo UONGO njoo...utamu kolea!
     
  6. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mechi za mchangani muhimu.
     
  7. Emasa

    Emasa Member

    #7
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 14, 2008
    Messages: 38
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Haya mambo hutokea tu, ukiangalia wapo wanaokuwa nao 24/7 alafu wana wacheat sembuse kwa waliowaacha nyumbani?
    Na kucheat sio kutompenda mpenzi wako ajali hutokea.
     
  8. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    kumbe kucheat ni ajali?
     
  9. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    Wako yuko chuo nn??kikubwa ni uaminifu tu!mbona wanandoa kila cku hugombana kuhus suala la usaliti,kwan wote hao wanachuo??
     
  10. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Inaonekanaje?
    Ungetuambia ukweli kama ulijaribu hayo mapenzi kwao...yakakuta.
    Ndio usemi wangu...
     
  11. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mapenzi ya chuo matamu jamani maana unajikuta unasahau matatizo yako yote hasa ukimpata anaeyajua kiasi kwamba hata likizo unajikuta huna hamu ya kwenda nyumbani kukutana na uliyemwacha.
     
  12. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    bibi anaendelea....apo chuo kukuu ennhhhh ..mjukuuuu anaitikia.. apo ......
    ..palitokea jamaaa mmoja hakujua watu kuchiti haijalish upo chuo ,nmb, BOT au muhimbili ..kucht ni dhaka ya mtu .......
    ..sasa kujumlisha apa et watu wa mavyuon hawaaminiki kwa mapenz/hawana mapenz ya dhat .........
    ...bas tuambie watu wa wap wana mapenz ya dhat na wanaaminika>....??????watu wa mabenk?watu wanaofanya voda ,zain ,tgo ?......
    ..UAMINIFU WA MAPENZI HAUJALISH UPO WAP ..ni wewe 2 na tabia yako.

    hadith yetu imeishia apa..aya nenden mkalale..sawa??????bibi anaenda kwa babu sasa.
     
  13. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hapa mkuu umeleta bonge la topic coz mie nimemaliza chuo mwaka jana na niliona:
    1. Watu walikuwa wepesi sana wa kupata wapenzi wapya chuo just because wengine walikuwa hawataki kuonekana single/wapweke.
    2. Wake na waume za watu kusaliti ndoa zao ilikuwa ni kawaida kwa baadhi ya wanandoa kuna kipindi mdada flan alihisi kuwa huenda amepata mimba ikabidi alazimishe kurudi fasta kwa mumewe kusudi akijifungua dili lisimbumbuluke.
    3. Hao watoto waliosoma seminali/single sex na bila kusahau wale wa geti kali wakifika chuo wanashobokea mapenzi ni balaa. Si unajua ukame wa ile kitu hasa mkipotezana kwa muda mrefu?
    4. Nilijua kuwa mapenzi ya chuoni yanakwenda kisomi somi na njia salama ila nilichokiona ni kuwa ni mara chache sana (very very rarely) kukuta wanatumia condom unless if there is a special case.
    Wakuu ni hayo tu kwa leo.
     
  14. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kamanda ulikuwa unapiga chabo au tuambie ulifanyeje huo utafiti....interesting.
     
  15. Emasa

    Emasa Member

    #15
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 14, 2008
    Messages: 38
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Inakua haijakusudiwa in the first place.
     
  16. tracy

    tracy JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Inategemea na malengo yenu plus msimamo wenu pia,.kama mtu unajua what you are doing and what you want,chuo sio very influential in your decisions..ila wengi wanadanganyana tu!.ukismama wewe kama wewe na mwenzio akiwa the same,then something good can happen..ila kama mwenzio macho bado yanaenda Left,Right..ur statement is true.
     
  17. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #17
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wala sio chabo bali ni curiosity investigation mkuu
     
  18. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #18
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Inategemea masomo mnayosoma, kama rahisi mtatumia mda mwingi KUTIANA,lakn masomo ya makaunti, engneerng,n.K. Hamna mapenz hapo,ktabu tu!
     
  19. K

    Kahamba Member

    #19
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uongo katika mapenzi kimekuwa kitu cha kawaida kwa watanzania. Wa-TZ kwa ujumla si wakweli ktk jambo hili. Na ndo maana ndoa nyingi siku hizi zinavunjika au kuwa za mvutano baada ya siku chache. Inafika mahala upande wa 2 anataka kuoa au kuolewa na huyu anakubali tu. Kuna mambo yanatakiwa kuwekwa wazi mapema mwanzoni mwa mahusiano. Tambulisha nia yako kama unataka kuoa, au unatafuta wa ku-spend naye. Kuwa wazi pia kama una mpenzi mwingine na ahadi yenu au msimamo wenu ni upi. Utakuwa huru sana.
     
  20. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #20
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wewe wasema! Mbona kuna chuo cha medicine nimeshuhudia malavi davi kama kawa.
     
Loading...